ਅਦਾਕਾਰ ਸੈਫ ਅਲੀ ਖਾਨ ਦੇ ਨਾਲ ਪ੍ਰਾਪਰਟੀ ਦੇ ਨਾਂ ‘ਤੇ ਹੋਇਆ ਵੱਡਾ ਧੋਖਾ

453

ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਅਦਾਕਾਰ ਸੈਫ ਅਲੀ ਖਾਨ ਇਨ੍ਹੀਂ ਦਿਨੀਂ ਆਪਣੀ ਆਉਣ ਵਾਲੀ ਫਿਲਮ ਬੰਟੀ ਔਰ ਬਬਲੀ 2 ਦੇ ਪ੍ਰਮੋਸ਼ਨ ‘ਚ ਰੁੱਝੇ ਹੋਏ ਹਨ। ਇਸ ਦੌਰਾਨ ਉਹ ਕਈ ਪ੍ਰਮੋਸ਼ਨਲ ਈਵੈਂਟਸ ‘ਚ ਹਿੱਸਾ ਲੈਂਦੇ ਹੋਏ ਦਿਲਚਸਪ ਖੁਲਾਸੇ ਕਰਦੇ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਹੇ ਹਨ। ਹਾਲ ਹੀ ‘ਚ ਸੈਫ ਨੇ ਆਪਣੀ ਕੋ-ਸਟਾਰ ਰਾਣੀ ਮੁਖਰਜੀ ਨੂੰ ਸਾਲਾਂ ਪੁਰਾਣੀ ਉਸ ਘਟਨਾ ਬਾਰੇ ਦੱਸਿਆ ਹੈ, ਜਿਸ ‘ਚ ਇਕ ਨਿਵੇਸ਼ ‘ਚ ਧੋਖਾਧੜੀ ਕਾਰਨ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਆਪਣੀ ਕਮਾਈ ਦਾ 70 ਫੀਸਦੀ ਗੁਆ ਦਿੱਤਾ ਸੀ। ਇਹ ਘਟਨਾ ਸੁਣ ਕੇ ਰਾਣੀ ਹੈਰਾਨ ਰਹਿ ਗਈ।

ਸੈਫ ਅਲੀ ਖਾਨ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ‘ਇਕ ਪ੍ਰਾਪਰਟੀ ਨਾਲ ਜੁੜਿਆ ਨਿਵੇਸ਼ ਸੀ। ਮੈਨੂੰ ਕਿਹਾ ਗਿਆ ਸੀ ਕਿ ਮੈਨੂੰ 3 ਸਾਲਾਂ ਵਿੱਚ ਮਿਲ ਜਾਵੇਗਾ ਪਰ ਅੱਜ ਤੱਕ ਨਹੀਂ ਮਿਲਿਆ। ਮੈਂ ਉਸ ਸਮੇਂ ਜੋ ਕਮਾਈ ਕੀਤੀ ਸੀ ਉਸਦਾ 70 ਪ੍ਰਤੀਸ਼ਤ ਗੁਆ ਦਿੱਤਾ। ਜਦੋਂ ਸੈਫ ਅਲੀ ਖਾਨ ਨੇ ਇਸ ਕਿੱਸੇ ਬਾਰੇ ਦੱਸਿਆ ਤਾਂ ਰਾਣੀ ਮੁਖਰਜੀ ਖੁਦ ਵੀ ਹੈਰਾਨ ਰਹਿ ਗਈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਸੈਫ ਅਤੇ ਰਾਣੀ ਦੀ ਫਿਲਮ ‘ਬੰਟੀ ਔਰ ਬਬਲੀ 2’ ਧੋਖਾਧੜੀ ਦੇ ਦੋਸ਼ੀਆਂ ‘ਤੇ ਆਧਾਰਿਤ ਹੈ। ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਸਿਧਾਂਤ ਚਤੁਰਵੇਦੀ ਅਤੇ ਸ਼ਰਵਰੀ ਵਾਘ ਵੀ ਅਹਿਮ ਭੂਮਿਕਾਵਾਂ ਵਿੱਚ ਨਜ਼ਰ ਆਉਣਗੇ।

ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਫਿਲਮ ਦੀ ਪੂਰੀ ਸਟਾਰਕਾਸਟ ਇਨ੍ਹੀਂ ਦਿਨੀਂ ਪ੍ਰਮੋਸ਼ਨਲ ਈਵੈਂਟ ‘ਚ ਰੁੱਝੀ ਹੋਈ ਹੈ। ਇਸ ਪ੍ਰਮੋਸ਼ਨ ਨੂੰ ਖਾਸ ਬਣਾਉਂਦੇ ਹੋਏ ਫਿਲਮ ਦੀ ਸਟਾਰ ਕਾਸਟ ਦੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਖੁਲਾਸੇ ਹਨ। ਸੈਫ ਨੇ ਅਜਿਹਾ ਹੀ ਇਕ ਹੋਰ ਹੈਰਾਨ ਕਰਨ ਵਾਲਾ ਖੁਲਾਸਾ ਕੀਤਾ ਹੈ, ਜਿਸ ‘ਚ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਕਿਵੇਂ ਇਕ ਔਰਤ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਘਰ ‘ਚ ਦਾਖਲ ਹੋਈ ਸੀ। ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਉਹ ਕਾਫੀ ਡਰੀ ਹੋਈ ਸੀ। ਸੈਫ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਪਤਨੀ ਕਰੀਨਾ ਵੀ ਇਸ ਔਰਤ ਨੂੰ ਦੇਖ ਕੇ ਹੈਰਾਨ ਰਹਿ ਗਈ। ਪਰ ਇਸ ਤੋਂ ਵੀ ਅਜੀਬ ਗੱਲ ਇਹ ਹੋਈ ਕਿ ਇਹ ਅਣਪਛਾਤੀ ਔਰਤ ਆਉਂਦੇ ਸਾਰ ਹੀ ਬਾਹਰ ਨਿਕਲ ਗਈ।