ਬਹੂ ਐਸ਼ਵਰਿਆ ਰਾਏ ਦਾ ਬੋਲਡ ਫੋਟੋਸ਼ੂਟ ਵੇਖ ਅਮਿਤਾਭ ਹੋ ਗਏ ਸਨ ਨਰਾਜ, ਇਸ ਏਕਟਰ ਦੇ ਨਾਲ ਕੀਤੇ ਸਨ ਪੋਜ

422

ਬਾਲੀਵੁਡ ਇੰਡ ਸ ਟਰੀ ਦੀ ਮਸ਼ਹੂਰ ਅਦਾ ਕਾਰਾ ਐਸ਼ ਵ ਰਿਆ ਰਾਏ ਨੇ ਆਪਣੇ ਅਭਿ ਨਏ ਦੇ ਦਮ ਉੱਤੇ ਦੁਨੀਆ ਭ ਰ ਵਿੱਚ ਚੰ ਗੀ ਖਾ ਸੀ ਪਹਿ ਚਾਣ ਬਣਾਈ ਹੈ । ਇਹਨਾਂ ਦੀ ਸੁੰਦ ਰਤਾ ਦੇ ਚ ਰ ਚੇ ਦੇਸ਼ ਹੀ ਨਹੀਂ ਸਗੋਂ ਵਿ ਦੇ ਸ਼ਾਂ ਵਿੱਚ ਵੀ ਹੁੰਦੇ ਹਨ । ਐਸ਼ ਵ ਰਿਆ ਰਾਏ ਨੇ ਆਪਣੇ ਫਿਲਮੀ ਕਰਿ ਅਰ ਵਿੱਚ ਬਾਲੀ ਵੁਡ ਨੂੰ ਕਈ ਚੰਗੇਰੇ ਫਿਲਮਾਂ ਦਾ ਤੋ ਹ ਫਾ ਦਿੱਤਾ ਹੈ ਅਤੇ ਇਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਹਰ ਫਿ ਲ ਮ ਵਿੱਚ ਆਪਣੀ ਭੂ ਮਿ ਕਾ ਨੂੰ ਚੰਗੇਰੇ ਤ ਰੀ ਕੇ ਵਲੋਂ ਨਿ ਭਾ ਈ ਹੈ ।

ਐਸ਼ ਵ ਰਿ ਆ ਰਾਏ ਆਪਣੇ ਅਭਿ ਨਏ ਦੇ ਹੁਨਰ ਵਲੋਂ ਹਰ ਕਿਰਦਾਰ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਨਵੀਂ ਜਾ ਨ ਪਾ ਦਿੰਦੀ ਹੈ । ਫੈਂਸ ਇਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਅਭਿ ਨਏ ਦੀ ਤਾ ਰੀ ਫ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਨਹੀਂ ਸੱਕਦੇ ਹਨ । ਉਂਜ ਵੇਖਿਆ ਜਾਵੇ ਤਾਂ ਐਸ਼ ਵ ਰਿਆ ਰਾਏ ਇਸ ਦਿਨਾਂ ਫਿਲਮੀ ਦੁ ਨੀ ਆ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਘੱਟ ਨ ਜ਼ ਰ ਆ ਰਹੀ ਹਨ ਪਰ ਉਹ ਰੇਡ ਕਾਰ ਪੇਟ ਅਪੀ ਰਿ ਅੰਸ ਵਲੋਂ ਲੈ ਕੇ ਫੋਟੋ ਸ਼ੂ ਟ ਦੇ ਮਾਧਿ ਅਮ ਵਲੋਂ ਆਪਣੇ ਫੈਂਸ ਦੇ ਨਾਲ ਲਗਾ ਤਾਰ ਜੁ ਡ਼ੀ ਰਹਿੰਦੀਆਂ ਹਨ ।

ਐਕ ਟ ਰੈਸ ਐਸ਼ ਵ ਰਿਆ ਰਾਏ ਦੇ ਲੋਚਣ ਵਾਲੀਆਂ ਦੀ ਦੁ ਨੀ ਆ ਭ ਰ ਵਿੱਚ ਕ ਮੀ ਨਹੀਂ ਹੈ ਅਤੇ ਇਹਨਾਂ ਦੀ ਹਰ ਅ ਦਾ ਵਾਂ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਫੋ ਟੋ ਜ ਵੇਖ ਫੈਂਸ ਦੀਵਾਨੇ ਹੋ ਜਾਂਦੇ ਹਨ । ਐਸ਼ਵ ਰਿਆ ਰਾਏ ਦੇ ਬੋਲਡ ਅਤੇ ਗਲੈ ਮ ਰਸ ਫੋਟੋਸ ਫੈਂਸ ਨੂੰ ਬਹੁਤ ਪਸੰਦ ਆਉਂਦੇ ਹੈ । ਭਲੇ ਹੀ ਐਸ਼ਵ ਰਿਆ ਰਾਏ ਦੇ ਫੈਂਸ ਨੂੰ ਐਕਟਰੈਸ ਬੋ ਲ ਡ ਅਤੇ ਗਲੈ ਮਰ ਸ ਫੋਟੋ ਸ਼ੂਟ ਬਹੁਤ ਪਸੰਦ ਆਉਂਦੇ ਹਨ ਪਰ ਇੱਕ ਵਾਰ ਇਸਦੀ ਵਜ੍ਹਾ ਵਲੋਂ

ਪੂਰਾ ਬੱਚਨ ਪ ਰ ਵਾ ਰ ਹੀ ਨ ਰਾ ਜ ਹੋ ਗਿਆ ਸੀ । ਜੀ ਹਾਂ , ਐਸ਼ਵਰਿਆ ਰਾਏ ਦਾ ਇੱਕ ਅਜਿਹਾ ਫੋ ਟੋਸ਼ੂਟ ਸੀ ਜਿਸਦੀ ਬੋ ਲ ਡ ਤਸ ਵੀਰਾਂ ਦੀ ਵਜ੍ਹਾ ਵਲੋਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਨਿਜੀ ਜਿੰਦਗੀ ਵਿੱਚ ਕਲੇਸ਼ ਪੈਦਾ ਹੋ ਗਿਆ ਸੀ । ਤਾਂ ਚੱਲਿਏ ਜਾਣਦੇ ਹਨ ਅਖੀਰ ਇਹ ਪੂਰਾ ਮਾ ਮ ਲਾ ਕੀ ਹੈ । ਦਰਅਸਲ , ਇਹ ਗੱਲ ਸਾਲ 2015 ਕੀਤੀ ਹੈ । ਇਸ ਸਾਲ ਵਿੱਚ ਐਕਟਰੈਸ ਐਸ਼ਵਰਿਆ ਰਾਏ ਨੇ ਫਿਲਮ “ਐ ਦਿਲ ਹੈ ਮੁਸ਼ਕਲ” ਵਿੱਚ

ਕੰਮ ਕੀਤਾ ਸੀ । ਇਸ ਫਿਲਮ ਵਿੱਚ ਐਸ਼ਵਰਿਆ ਰਾਏ ਦੇ ਨਾਲ ਐਕਟਰ ਰਣ ਬੀਰ ਕਪੂਰ ਨਜ਼ਰ ਆਏ ਸਨ । ਇਸ ਫਿਲਮ ਦੀ ਸ਼ੂਟਿੰਗ ਦੇ ਬਾਅਦ ਨਿਰਮਾਤਾਵਾਂ ਨੇ ਫਿਲਮ ਦੇ ਪ੍ਰਮੋਸ਼ਨ ਲਈ ਰਣਬੀਰ ਕਪੂਰ ਅਤੇ ਐਸ਼ਵਰਿਆ ਰਾਏ ਵਲੋਂ ਫੋਟੋਸ਼ੂਟ ਵੀ ਕਰਾਏ ਸਨ । ਫੋਟੋਸ਼ੂਟ ਦੇ

ਦੌਰਾਨ ਰਣਬੀਰ ਕਪੂਰ ਅਤੇ ਐਸ਼ਵਰਿਆ ਰਾਏ ਨੇ ਬੇਹੱਦ ਬੋਲਡ ਪੋਜ ਵਿੱਚ ਤਸਵੀਰਾਂ ਖਿੱਚਵਾਈ ਸਨ । ਰਣਬੀਰ ਕਪੂਰ ਅਤੇ ਐਸ਼ਵਰਿਆ ਰਾਏ ਦੀਆਂ ਤਸਵੀ ਰਾਂ ਵਿੱਚ ਬੋ ਡਨੇ ਸ ਦਾ ਤ ੜ ਕਾ ਭਰਪੂਰ ਲਗਾ ਇਆ ਗਿਆ ਸੀ । ਸਾਰੇ ਲੋਕ ਫੋਟੋ ਸ਼ੂਟ ਦੀ ਇਸ ਤਸ ਵੀਰਾਂ ਵਿੱਚ ਐਸ਼ ਵ

ਰਿਆ ਰਾਏ ਨੂੰ ਵੇਖਕੇ ਹੈ ਰਾ ਨੀ ਜ ਨ ਕ ਹੋ ਗਏ ਸਨ ਅਤੇ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀ ਡਿ ਆ ਉੱਤੇ ਵੀ ਇਹ ਤਸ ਵੀਰਾਂ ਖੂਬ ਵਾ ਇ ਰ ਲ ਹੋਈਆਂ ਸਨ । ਭਲੇ ਹੀ ਐਕ ਟਰੈਸ ਦੇ ਲੋਚਣ ਵਾ ਲੀ ਆਂ ਨੂੰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਇਹ ਤਸਵੀਰਾਂ ਪਸੰਦ ਆਈ ਹੋਣ ਪਰ ਅਜਿਹਾ ਦੱਸਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਕਿ ਬੱਚਨ ਪਰਵਾਰ ਨੇ

ਜਦੋਂ ਐਸ਼ਵਰਿਆ ਦੀ ਇਹ ਤਸਵੀਰਾਂ ਵੇਖੀ ਤਾਂ ਬਹੁਤ ਨਰਾਜ ਹੋਏ ਸਨ । ਰਿਪੋ ਰਟ ਸ ਦੇ ਅਨੁ ਸਾਰ , ਫਿਲਮ ਵਿੱਚ ਐਸ਼ਵਰਿਆ ਰਾਏ ਦੇ ਰੋਮਾਂਟਿਕ ਸੀਂਸ ਨੂੰ ਲੇਕਰ ਬੱ ਚ ਨ ਪਰਵਾਰ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਨਰਾਜ ਸੀ । ਖਬਰਾਂ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ ਅਜਿਹਾ ਦੱ ਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਕਿ ਬੱਚਨ ਪਰਵਾਰ ਨੂੰ ਐਸ਼ ਵ ਰਿਆ ਰਾਏ ਦੀ ਇਹ ਤਸ ਵੀਰਾਂ ਬਿਲ ਕੁੱਲ ਵੀ ਪਸੰਦ ਨਹੀਂ ਆਈ ਸਨ । ਜਦੋਂ ਫਿਲਮ ਦੇ ਬਾਅਦ ਰਣ ਬੀਰ ਕਪੂਰ ਦੇ ਨਾਲ ਵਾਲੀ

ਫੋਟੋਸ਼ੂਟ ਦੀਆਂ ਤਸ ਵੀਰਾਂ ਸਾਹਮਣੇ ਆਈ ਤਾਂ ਇਹ ਤਸਵੀ ਰਾਂ ਦੇਖਕਰ ਬੱਚਨ ਪਰਵਾਰ ਹੋਰ ਵੀ ਜ਼ਿਆਦਾ ਨਰਾਜ ਹੋ ਗਿਆ ਸੀ । ਅਜਿਹਾ ਦੱਸਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਕਿ ਉਸ ਸਮੇਂ ਦੇ ਦੌਰਾਨ ਅਮੀ ਤਾਭ ਬੱਚਨ ਅਤੇ ਜਿਆ ਬੱਚਨ ਆਪਣੀ ਬਹੂ ਐਸ਼ ਵ ਰਿਆ ਰਾਏ ਵਲੋਂ ਬਹੁਤ ਜ਼ਿਆਦਾ ਨਰਾਜ ਹੋ ਗਏ ਸਨ । ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦਿਓ ਕਿ ਅਭੀ ਸ਼ੇਕ ਬੱਚਨ ਵਲੋਂ ਵਿ ਆ ਹ ਦੇ ਬਾਅਦ ਐਸ਼ ਵ ਰਿਆ ਰਾਏ ਬੱਚਨ ਬਹੁਤ ਘੱਟ ਵਾਰ ਹੀ

ਅਜਿਹੇ ਬੋਲਡ ਅੰਦਾਜ ਵਿੱਚ ਨਜ਼ਰ ਆਈਆਂ ਹਨ । ਇਹੀ ਵਜ੍ਹਾ ਹੈ ਕਿ ਫੈਂਸ ਨੂੰ ਆਪਣੀ ਪਸੰ ਦੀ ਦਾ ਐ ਕ ਟ ਰੈ ਸ ਨੂੰ ਕਾਫ਼ੀ ਦਿਨ ਦੇ ਬਾਅਦ ਇਸ ਅੰ ਦਾ ਜ ਵਿੱਚ ਵੇਖ ਕਰ ਬਹੁਤ ਅੱਛਾ ਲਗਾ ਪਰ ਇਸ ਤਸ ਵੀਰਾਂ ਦੀ ਵਜ੍ਹਾ ਵਲੋਂ ਬੱਚਨ ਪਰ ਵਾਰ ਨ ਰਾ ਜ ਹੋ ਗਿਆ ਸੀ । ਬੱਚਨ ਫੈਮਿਲੀ ਨੂੰ ਇਹ ਫੋਟੋਸ ਬਿਲਕੁੱਲ ਵੀ ਚੰਗੇ ਨਹੀਂ ਲੱਗੇ ਸਨ ।