ਲਾਈਕਸ ਲਈ ਜੋੜੇ ਨੇ ਬਣਾਈ ਸੁਹਾਗਰਾਤ ਦੀ ਵੀਡੀਓ! – ਇੰਸਟਾਗ੍ਰਾਮ ‘ਤੇ ਕੀਤੀ ਸ਼ੇਅਰ

5106

ਲਾਈਕਸ ਲਈ ਜੋੜੇ ਨੇ ਬਣਾਈ ਸੁਹਾਗਰਾਤ ਦੀ ਵੀਡੀਓ! ਇੰਸਟਾਗ੍ਰਾਮ ‘ਤੇ ਕੀਤੀ ਸ਼ੇਅਰ, ਗੰਦੇ ਕਮੈਂਟਸ ਦੇ ਡਰ ਤੋਂ ਕੀਤਾ ਇਹ ਕੰਮ!

ਸੁਹਾਗਰਾਤ ਯਾਨੀ ਪਹਿਲੀ ਰਾਤ ਜੋੜਿਆਂ ਲਈ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਦਾ ਸਭ ਤੋਂ ਖਾਸ ਅਤੇ ਸਭ ਤੋਂ ਨਿੱਜੀ ਪਲ ਹੁੰਦਾ ਹੈ, ਜੇ ਇਹ ਨਿਜੀ ਰਹੇ ਤਾਂ ਚੰਗਾ ਮਹਿਸੂਸ ਹੁੰਦਾ ਹੈ। ਪਰ ਹੁਣ ਲੋਕ ਸਿਰਫ ਮਸ਼ਹੂਰ ਹੋਣ ਦੀ ਵਜ੍ਹਾ ਨਾਲ ਅਜੀਬ ਰੀਲਾਂ…

Trending Video: ਅੱਜਕੱਲ੍ਹ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਜ਼ਿਆਦਾ ਹੁੰਦੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ। ਲੋਕ ਵੱਡੇ ਜਾਂ ਛੋਟੇ, ਔਨਲਾਈਨ ਪੋਰਟਲ ‘ਤੇ ਘੰਟੇ ਬਿਤਾਉਂਦੇ ਹਨ। ਕਈ ਲੋਕ ਆਪਣੀ ਕਾਬਲੀਅਤ ਦਿਖਾ ਕੇ ਮਸ਼ਹੂਰ ਹੋ ਰਹੇ ਹਨ। ਕੁਝ ਲੋਕਾਂ ਦਾ ਮੰਨਣਾ ਹੈ ਕਿ ਨਿੱਜੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਨਾਲ ਸਬੰਧਤ ਵੀਡੀਓਜ਼ ਜਨਤਕ ਕਰਨਾ ਵੀ ਇੱਕ ਹੁਨਰ ਹੈ। ਉਹ ਮਸ਼ਹੂਰ ਹੋਣ ਲਈ ਅਜਿਹਾ ਕਰਦੇ ਹਨ ਕਿਉਂਕਿ ਇਹ ਪਤਾ ਨਹੀਂ ਹੁੰਦਾ ਕਿ ਕਦੋਂ ਕੋਈ ਵੀਡੀਓ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਅਤੇ ਕੌਣ ਸੈਲੀਬ੍ਰਿਟੀ ਬਣ ਜਾਂਦਾ ਹੈ। ਲੋਕ ਕੁਝ ਲਾਈਕਸ ਲਈ ਕਿਸੇ ਵੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀ ਪੋਸਟ ਪਾਉਣ ਲਈ ਤਿਆਰ ਹਨ। ਲਿਵਿੰਗ ਰੂਮ ਤੋਂ ਜ਼ਿਆਦਾ ਹੁਣ ਲੋਕ ਬੈੱਡਰੂਮ ਦੀਆਂ ਵੀਡੀਓਜ਼ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰਨ ਲੱਗ ਪਏ ਹਨ। ਹਾਲ ਹੀ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਨਵੇਂ ਵਿਆਹੇ ਜੋੜੇ ਨੇ ਅਜਿਹਾ ਹੀ ਕੀਤਾ। ਉਸ ਨੇ ਆਪਣੇ ਹਨੀਮੂਨ ਦੀ ਵੀਡੀਓ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਪਾ ਦਿੱਤੀ।

ਰਾਹੁਲ ਅਤੇ ਆਰੂਸ਼ੀ ਨਾਮਕ ਜੋੜਾ ਕੰਟੈਂਟ ਕ੍ਰਿਏਟਰ ਹਨ ਅਤੇ ਇੰਸਟਾਗ੍ਰਾਮ ‘ਤੇ ਆਪਣੀਆਂ ਵਿਲੱਖਣ ਵੀਡੀਓਜ਼ ਪੋਸਟ ਕਰਦੇ ਰਹਿੰਦੇ ਹਨ। ਹਾਲ ਹੀ ‘ਚ ਇਸ ਜੋੜੇ ਨੇ ਆਪਣਾ ਇੱਕ ਵੀਡੀਓ ਪੋਸਟ ਕੀਤਾ ਹੈ। ਜੋ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਸੁਹਾਗਰਾਤ ਦਾ ਵੀਡੀਓ ਹੈ। ਸੁਹਾਗਰਾਤ ਯਾਨੀ ਪਹਿਲੀ ਰਾਤ ਜੋੜਿਆਂ ਲਈ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਦਾ ਸਭ ਤੋਂ ਖਾਸ ਅਤੇ ਸਭ ਤੋਂ ਨਿੱਜੀ ਪਲ ਹੁੰਦਾ ਹੈ, ਜੇ ਇਹ ਨਿਜੀ ਰਹੇ ਤਾਂ ਚੰਗਾ ਮਹਿਸੂਸ ਹੁੰਦਾ ਹੈ। ਪਰ ਹੁਣ ਲੋਕ ਸਿਰਫ ਮਸ਼ਹੂਰ ਹੋਣ ਦੀ ਵਜ੍ਹਾ ਨਾਲ ਅਜੀਬ ਰੀਲਾਂ ਬਣਾ ਰਹੇ ਹਨ ਅਤੇ ਆਪਣੀ ਨਿੱਜੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਨੂੰ ਵੀ ਹਾਈਲਾਈਟ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ।

ਵਾਇਰਲ ਵੀਡੀਓ ‘ਚ ਲਿਖਿਆ ਹੈ- ਅਸੀਂ ਆਪਣੀ ਪਹਿਲੀ ਰਾਤ ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਮਨਾਈ। ਵੀਡੀਓ ਵਿੱਚ ਨਵਾਂ ਵਿਆਹਿਆ ਜੋੜਾ ਆਪਣੇ ਕਮਰੇ ਵਿੱਚ ਹੈ ਅਤੇ ਪਤੀ ਆਪਣੀ ਪਤਨੀ ਦੇ ਵਾਲ ਖੋਲ੍ਹਣ ਵਿੱਚ ਮਦਦ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਦੁਲਹਨਾਂ ਨੂੰ ਸਜਾਉਂਦੇ ਸਮੇਂ ਪਾਰਲਰ ਦੇ ਕਲਾਕਾਰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਵਾਲਾਂ ‘ਤੇ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਹੇਅਰ ਪਿੰਨ ਲਗਾਉਂਦੇ ਹਨ, ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਹਟਾਉਣ ਲਈ ਬਹੁਤ ਸਮਾਂ ਅਤੇ ਮਿਹਨਤ ਲੱਗਦੀ ਹੈ। ਅਜਿਹੇ ‘ਚ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ‘ਚ ਵੀ ਪਤੀ ਆਪਣੀ ਪਤਨੀ ਦੇ ਵਾਲਾਂ ਨੂੰ ਕੱਢਣ ‘ਚ ਲੱਗਾ ਹੋਇਆ ਹੈ। ਗੰਢ ਖੋਲ੍ਹਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ, ਦੋਵੇਂ ਇੱਕ ਦੂਜੇ ਲਈ ਆਪਣੇ ਪਿਆਰ ਦਾ ਇਜ਼ਹਾਰ ਕਰਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਵੀਡੀਓ ਖ਼ਤਮ ਹੋ ਜਾਂਦਾ ਹੈ।

ਜੋੜੇ ਨੂੰ ਸ਼ਾਇਦ ਇਹ ਵੀ ਅਹਿਸਾਸ ਹੋ ਗਿਆ ਸੀ ਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਲਈ ਆਲੋਚਨਾ ਸੁਣਨ ਨੂੰ ਮਿਲੇਗੀ, ਇਸ ਲਈ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਟਿੱਪਣੀ ਭਾਗ ਨੂੰ ਬੰਦ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਹੈ ਤਾਂ ਜੋ ਕੋਈ ਦਰਸ਼ਕ ਟਿੱਪਣੀ ਨਾ ਕਰ ਸਕੇ। ਅਜਿਹੇ ‘ਚ ਕਿਸੇ ਨੇ ਕੋਈ ਜਵਾਬ ਨਹੀਂ ਦਿੱਤਾ ਹੈ। ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ 6 ਲੱਖ ਦੇ ਕਰੀਬ ਵਿਊਜ਼ ਮਿਲ ਚੁੱਕੇ ਹਨ ਅਤੇ 13 ਹਜ਼ਾਰ ਤੋਂ ਵੱਧ ਲਾਈਕਸ ਹਨ।