ਜਹਾਜ਼ ਚ ਮੁੱਕ ਮੁੱਕੀ ਹੋਏ ਲੋਕ, ਭੱਜੀਆਂ ਫਿਰਨ ਮੈਂਡਮਾਂ, ਅੰਦਰ ਦੀ…

2793

ਜੇਕਰ ਗੱਲ ਕਰੀਏ ਰੋਡਵੇਜ਼ ਬੱਸਾਂ ਦੀ ਤਾਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਵਿਚ ਅਕਸਰ ਹੀ ਯਾਤਰੀ ਆਪਸ ਵਿਚ ਕਿਸੇ ਛੋ ਟੀ-ਮੋ ਟੀ ਗੱਲ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਭਿ ੜ ਦੇ ਹੋਈ ਦਿ ਖਾ ਈ ਦਿੰਦੇ ਹਨ ਪਤੀ ਅਕਸਰ ਹੀ ਅਜਿਹੀਆਂ ਵੀਡੀਓ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਤੇ ਵਾਇਰਲ ਵੀ ਹੁੰਦੀਆਂ ਰਹਿੰਦੀਆਂ ਹਨ ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਜੇਕਰ ਗੱਲ ਕੀਤੀ ਜਾਵੇ ਜਹਾਜ਼ਾਂ ਵਿੱਚ ਸਫਰ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਯਾਤਰੀਆਂ ਦੀ ਥਾਂ ਹੁਣ ਇਕ ਅਜਿਹੀ ਵੀਡੀਓ ਹਵਾਈ ਯਾਤਰਾ ਦੌਰਾਨ ਸਫ਼ਰ ਕਰਦੇ ਸਮੇਂ ਕੁਝ ਵਿਅਕਤੀ ਆਪਸ ਵਿਚ ਉ ਲ ਝ ਜਾਂਦੇ ਹਨ ਅਤੇ

ਗੱਲ ਇਥੋਂ ਤਕ ਆ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਕਿ ਉਹ ਹੱ ਥੋ ਪਾ ਈ ਹੋ ਜਾਂਦੇ ਹਨ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਮੈਂ ਜਹਾਜ ਦੇ ਸਟਾਫ਼ ਵੱਲੋਂ ਵੀ ਰੋ ਕਿ ਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਪਰ ਉਹ ਹੱ ਥੋ ਪਾ ਈ ਕਰਨ ਤੋਂ ਨਹੀਂ ਰੁ ਕ ਦੇ ਅਤੇ ਇਸ ਦੌਰਾਨ ਇੱਕ ਵਿਅਕਤੀ ਦੀ ਕਾਫ਼ੀ ਪੁਰਾਣੇ ਘਰਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਕੁੱ ਟ ਮਾ ਰ ਕੀਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਜਿਥੋਂ ਤੱਕ ਜਾਣਕਾਰੀ ਹਾ ਸ ਲ ਹੋਈ ਹੈ ਇਹ ਫ਼ਲਾਈਟ ਥਾਈਲੈਂਡ ਤੋਂ ਕਲਕੱਤਾ ਆ ਰਹੀ ਸੀ ਅਤੇ ਇਸੇ ਦੌਰਾਨ ਕੋਈ ਇਸੇ ਗੱਲ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਯਾਤਰੀਆਂ ਵਿੱਚ ਬ ਹਿੰ ਦੇ ਹਨ ਅਤੇ

ਗੱਲ ਹੱ ਥੋ ਪਾ ਈ ਤੱਕ ਪ ਹੁੰ ਚ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਦੱਸ ਦਈਏ ਕਿ ਇਸ ਸਮੇਂ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਦੇ ਉਤੇ ਇਹ ਵੀਡੀਓ ਬਹੁਤ ਹੀ ਜ਼ਿਆਦਾ ਤੇਜ਼ੀ ਦੇ ਨਾਲ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ ਇਸ ਸਬੰਧੀ ਹੋਰ ਵਧੇਰੇ ਜ਼ਿਆਦਾ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇ ਲਈ ਪੋਸਟ ਵੇਚ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਦੇਖੋ