ਲਤਾ ਮੰਗੇਸ਼ਕਰ ਦੇ ਗੀਤ ‘ਤੇ ਟਸ਼ਨ ਦਿਖਾ ਰਹੀ ਲਾੜੀ ਅਚਾਨਕ …

931

ਲਤਾ ਮੰਗੇਸ਼ਕਰ ਦੇ ਗੀਤ ‘ਤੇ ਟਸ਼ਨ ਦਿਖਾ ਰਹੀ ਲਾੜੀ ਅਚਾਨਕ ਇੰਝ ਧੜੰਮ ਕਰਕੇ ਡਿੱਗੀ, ਉੱਠਣਾ ਵੀ ਹੋਇਆ ਮੁਸ਼ਕਿਲ : ਦੇਖੋ ਵੀਡੀਓ?

Funny Wedding Video: ਵੀਡੀਓ ‘ਚ ਭਾਰੀ ਲਹਿੰਗਾ ਪਹਿਨੀ ਇਕ ਸੋਹਣੀ ਦੁਲਹਨ ‘ਮੇਰਾ ਦਿਲ ਇਹ ਪੁਕਾਰੇ ਆਜਾ..’ ਗੀਤ ‘ਤੇ ਵੀਡੀਓ ਬਣਾ ਰਹੀ ਹੈ, ਇਸ ਦੌਰਾਨ ਉਸ ਨਾਲ ਵਾਪਰੀ ਘਟਨਾ ਨੂੰ ਦੇਖ ਕੇ ਤੁਸੀਂ ਵੀ ਹੱਸ-ਹੱਸ ਕੇ ਰਹਿ ਜਾਓਗੇ। ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ 60 ਲੱਖ ਤੋਂ ਵੱਧ ਲੋਕ ਦੇਖ ਚੁੱਕੇ ਹਨ

ਲਤਾ ਮੰਗੇਸ਼ਕਰ ਦਾ ਗੀਤ ‘ਮੇਰਾ ਦਿਲ ਯੇ ਪੁਕਾਰੇ ਆਜਾ’ (Mera Dil Ye Pukare Aaja) ਇਸ ਸਮੇਂ ਇੰਟਰਨੈੱਟ ‘ਤੇ ਟਰੈਂਡ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਅੱਜਕੱਲ੍ਹ ਇਹ ਬਹੁਤ ਰੁਝਾਨ ਵਿੱਚ ਹੈ। ਜਦੋਂ ਤੋਂ ਪਾਕਿਸਤਾਨੀ ਕੁੜੀ ਆਇਸ਼ਾ ਨੇ ਵਿਆਹ ‘ਚ ਇਸ ਗੀਤ ‘ਤੇ ਡਾਂਸ ਕੀਤਾ ਹੈ, ਉਦੋਂ ਤੋਂ ਇਸ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਹਲਚਲ ਮਚ ਗਈ ਹੈ। ਦੁਨੀਆ ਭਰ ‘ਚ ਰੀਲਾਂ ਅਤੇ ਵੀਡੀਓਜ਼ ਦਾ ਹੜ੍ਹ ਆ ਗਿਆ ਹੈ ਪਰ ਹੁਣ ਇਸ ਗੀਤ ‘ਤੇ ਇਕ ਦੁਲਹਨ ਦਾ ਵੀਡੀਓ ਸਾਹਮਣੇ ਆਇਆ ਹੈ, ਜੋ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਕਾਫੀ ਦਿਲਚਸਪ ਲੱਗ ਰਿਹਾ ਹੈ।

ਹੁਣ ਤੱਕ ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਗੀਤ ‘ਤੇ ਵੱਖ-ਵੱਖ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀਆਂ ਰੀਲਾਂ ਜ਼ਰੂਰ ਦੇਖੀਆਂ ਹੋਣਗੀਆਂ ਪਰ ਲਾੜੀ ਦਾ ਇਹ ਵੀਡੀਓ ਸਭ ਤੋਂ ਵੱਖਰਾ ਅਤੇ ਦਿਲਚਸਪ ਹੈ। ਵੀਡੀਓ ‘ਚ ਭਾਰੀ ਲਹਿੰਗਾ ‘ਚ ਇਕ ਸੋਹਣੀ ਦੁਲਹਨ ‘ਮੇਰਾ ਦਿਲ ਇਹ ਪੁਕਾਰੇ ਆਜਾ..’ ਗੀਤ ‘ਤੇ ਵੀਡੀਓ ਬਣਾ ਰਹੀ ਹੈ, ਇਸ ਦੌਰਾਨ ਉਸ ਨਾਲ ਵਾਪਰੀ ਘਟਨਾ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵੀ ਹੱਸ ਦੇਵੇਗੀ। ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ 60 ਲੱਖ ਤੋਂ ਵੱਧ ਲੋਕ ਦੇਖ ਚੁੱਕੇ ਹਨ।

ਨੱਚਦੇ ਸਮੇਂ ਲਾੜੀ ਡਿੱਗ ਪਈ
ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਹੀ ਵੀਡੀਓ ‘ਚ ਅੱਜਕਲ ਹਰ ਕੋਈ ਲਾੜੀ ਦੇ ਵਿਆਹ ਹਾਲ ‘ਚ ਜਾਣ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਖਾਸ ਅਤੇ ਭਾਰੀ ਲਹਿੰਗਾ ‘ਚ ਆਪਣੇ ਵਿਆਹ ਦੀ ਵੀਡੀਓ ਬਣਾ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਲਹਿੰਗਾ ਪਾ ਕੇ ਡਾਂਸ ਕਰਨ ਵਾਲੀ ਲਾੜੀ ਨਾਲ ਕੁਝ ਅਜਿਹਾ ਹੁੰਦਾ ਹੈ, ਜਿਸ ਨੂੰ ਸ਼ਾਇਦ ਉਹ ਸਾਰੀ ਉਮਰ ਯਾਦ ਰੱਖੇਗੀ। ਦੁਲਹਨ ‘ਮੇਰਾ ਦਿਲ ਯੇ ਪੁਕਾਰੇ ਆਜਾ..’ (ਮੇਰਾ ਦਿਲ ਯੇ ਪੁਕਾਰੇ ਆਜਾ ਗੀਤ) ‘ਤੇ ਨੱਚਦੀ ਹੋਈ ਅੱਗੇ ਵਧਦੀ ਹੈ ਅਤੇ ਭਾਰੀ ਲਹਿੰਗਾ ਹੋਣ ਕਾਰਨ ਉਹ ਠੁਮਕੇ ਨਾਲ ਡਿੱਗ ਜਾਂਦੀ ਹੈ। ਉਸ ਨੂੰ ਡਿੱਗਦਾ ਦੇਖ ਕੇ ਵੀਡੀਓ ਬਣਾਉਣ ਵਾਲਾ ਵਿਅਕਤੀ ਉਸ ਨੂੰ ਚੁੱਕਣ ਲਈ ਦੌੜਦਾ ਹੈ, ਜਦੋਂ ਕਿ ਲਾੜੀ ਖੁਦ ਹੇਠਾਂ ਡਿੱਗ ਕੇ ਹੱਸਣ ਲੱਗਦੀ ਹੈ। ਹਾਲਾਂਕਿ, ਲਹਿੰਗਾ ਦੇ ਭਾਰ ਕਾਰਨ ਉਹ ਉੱਠਣ ਵਿੱਚ ਅਸਮਰੱਥ ਹੈ।

ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਇਹ ਵੀਡੀਓ ਮਜ਼ਾਕੀਆ ਲੱਗਿਆ
ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਪਲੇਟਫਾਰਮ ਇੰਸਟਾਗ੍ਰਾਮ ‘ਤੇ x._.love.07 ਨਾਮ ਦੇ ਅਕਾਊਂਟ ਨਾਲ ਸ਼ੇਅਰ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ। ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ 60 ਲੱਖ ਤੋਂ ਵੱਧ ਲੋਕ ਇਸ ਨੂੰ ਦੇਖ ਚੁੱਕੇ ਹਨ, ਜਦੋਂ ਕਿ 3 ਲੱਖ ਤੋਂ ਵੱਧ ਲੋਕਾਂ ਨੇ ਇਸ ਨੂੰ ਪਸੰਦ ਕੀਤਾ ਹੈ। ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਦੇਖ ਕੇ ਯੂਜ਼ਰਸ ਵੱਖ-ਵੱਖ ਫਨੀ ਰਿਐਕਸ਼ਨ ਵੀ ਦੇ ਰਹੇ ਹਨ। ਵੀਡੀਓ ‘ਤੇ ਕੁਮੈਂਟ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਕਈ ਯੂਜ਼ਰਸ ਨੇ ਲਾੜੀ ਦੇ ਡਿੱਗਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਉਸ ਦੇ ਜ਼ਖਮੀ ਹੋਣ ਦੀ ਚਿੰਤਾ ਵੀ ਜ਼ਾਹਰ ਕੀਤੀ ਹੈ।