ਯੂਟਿਊਬਰ ਅਰਮਾਨ ਮਲਿਕ ਨੇ ਕਰਵਾਇਆ …

1352

ਯੂਟਿਊਬਰ ਅਰਮਾਨ ਮਲਿਕ ਨੇ ਕਰਵਾਇਆ ਤੀਜਾ ਵਿਆਹ ? ਜਾਣੋ ਕੀ ਹੈ ਤਸਵੀਰ ਦੀ ਸਚਾਈ

ਯੂਟਿਊਬਰ ਅਰਮਾਨ ਮਲਿਕ ਦੀ ਅਸਲ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਚਰਚਾ ‘ਚ ਬਣੀ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ। ਉਸ ਦੀਆਂ ਦੋ ਪਤਨੀਆਂ ਹਨ। ਅਰਮਾਨ ਮਲਿਕ ਦੀਆਂ ਦੋ ਪਤਨੀਆਂ ਪਾਇਲ ਅਤੇ ਕ੍ਰਿਤਿਕਾ ਮਾਂ ਬਣਨ ਵਾਲੀਆਂ ਹਨ ਪਰ ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਤਾ ਲੱਗੇ ਕਿ ਅਰਮਾਨ ਮਲਿਕ ਨੇ ਤੀਜੀ ਵਾਰ ਵਿਆਹ ਕਰ ਲਿਆ ਹੈ

ਯੂਟਿਊਬਰ ਅਰਮਾਨ ਮਲਿਕ ਦੀ ਅਸਲ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਚਰਚਾ ‘ਚ ਬਣੀ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ। ਉਸ ਦੀਆਂ ਦੋ ਪਤਨੀਆਂ ਹਨ। ਅਰਮਾਨ ਮਲਿਕ ਦੀਆਂ ਦੋ ਪਤਨੀਆਂ ਪਾਇਲ ਅਤੇ ਕ੍ਰਿਤਿਕਾ ਮਾਂ ਬਣਨ ਵਾਲੀਆਂ ਹਨ ਪਰ ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਤਾ ਲੱਗੇ ਕਿ ਅਰਮਾਨ ਮਲਿਕ ਨੇ ਤੀਜੀ ਵਾਰ ਵਿਆਹ ਕਰ ਲਿਆ ਹੈ ਤਾਂ ਕੀ ਹੋਵੇਗਾ। ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਹੈਰਾਨ ਨਹੀਂ ਹੋ? ਕੋਈ ਵੀ ਹੈਰਾਨ ਹੋ ਜਾਵੇਗਾ, ਉਸ ਦੀਆਂ ਦੋ ਪਤਨੀਆਂ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਵੀ ਕੋਈ ਘੱਟ ਹੰਗਾਮਾ ਨਹੀਂ ਹੋਇਆ, ਜਿਸ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਤੀਜੇ ਵਿਆਹ ਦੀ ਗੱਲ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ।

youtuber ਦਾ ਤੀਜਾ ਵਿਆਹ?
ਅਰਮਾਨ ਮਲਿਕ ਨੇ ਆਪਣੇ ਯੂਟਿਊਬ ਚੈਨਲ ‘ਤੇ ਹਾਲ ਹੀ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਵੀਲੌਗ ਕੀਤਾ ਹੈ। ਜਿਸ ਦਾ ਡਿਸਕ੍ਰਿਪਸ਼ਨ ਪੜ੍ਹ ਕੋਈ ਵੀ ਹੈਰਾਨ ਹੋ ਜਾਵੇਗਾ। ਇਸ ਵਿੱਚ ਲਿਖਿਆ ਹੈ- ਤੀਜੀ ਪਤਨੀ ਦੁਨੀਆਂ ਬੋਲੇਗੀ। ਅਰਮਾਨ ਮਲਿਕ ਦੇ ਡਿਸਕ੍ਰਿਪਸ਼ਨਵਿੱਚ ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਲਿਖਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਲੋਕਾਂ ਦੀਆਂ ਅੱਖਾਂ ਫਟੀਆਂ ਰਹਿ ਗਈਆਂ। ਹਰ ਕੋਈ ਸੋਚਣ ਲੱਗਾ ਕਿ ਕੀ ਸੱਚਮੁੱਚ ਅਰਮਾਨ ਮਲਿਕ ਦੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਵਿਚ ਕੋਈ ਹੋਰ ਆ ਗਿਆ ਹੈ? ਕੀ ਅਰਮਾਨ ਮਲਿਕ ਤੀਸਰਾ ਵਿਆਹ ਕਰਨ ਜਾ ਰਹੇ ਹਨ? ਪੂਰੀ ਸੱਚਾਈ ਜਾਣਨ ਲਈ ਅਰਮਾਨ ਮਲਿਕ ਦੇ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕਾਂ ਨੇ ਤੁਰੰਤ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਵੀਲੌਗ ਚਲਾ ਕੇ ਸੱਚ ਜਾਣਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕੀਤੀ। ਆਓ ਜਾਣਦੇ ਹਾਂ ਵੀਡੀਓ ‘ਚ ਕੀ ਹੋਇਆ ਖੁਲਾਸਾ।

ਅਰਮਾਨ ਮਲਿਕ ਦੇ ਵੀਲੌਗ ਵਿੱਚ ਕੀ ਹੈ?
ਅਰਮਾਨ ਮਲਿਕ ਦੇ ਲੇਟੈਸਟ ਗੀਤ ‘ਕੁਛ ਰਾਤੇਂ’ ਦੀ ਸ਼ੂਟਿੰਗ ਵੀਲੌਗ ‘ਚ ਦਿਖਾਈ ਗਈ ਹੈ। ਗੀਤ ਨੂੰ 8 ਦਿਨਾਂ ਵਿੱਚ 5 ਮਿਲੀਅਨ ਤੋਂ ਵੱਧ ਵਿਊਜ਼ ਮਿਲ ਚੁੱਕੇ ਹਨ। ਪਰਦੇ ਦੇ ਪਿੱਛੇ ਦੀਆਂ ਕਲਿੱਪਾਂ ਨੂੰ ਵੀਲੌਗ ਵਿੱਚ ਦੇਖਿਆ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਸਿਤਾਰਿਆਂ ਦਾ ਮੇਕਅੱਪ, ਵੈਨਿਟੀ ਵੈਨ ‘ਚ ਅਰਮਾਨ ਮਲਿਕ ਦੀਆਂ ਦੋ ਪਤਨੀਆਂ ਦਾ ਮਸਤੀ ਅਤੇ ਯੂਟਿਊਬਰ ਦੇ ਬੇਟੇ ਚੀਕੂ ਦੀ ਰੀਲ ਵੀਡੀਓ ਬਣਾ ਕੇ ਮਸਤੀ ਕਰਦੇ ਹੋਏ… ਅਰਮਾਨ ਮਲਿਕ ਦੀ ਪਹਿਲੀ ਪਤਨੀ ਪਾਇਲ ਵੀ ਇਸ ਗੀਤ ਦਾ ਹਿੱਸਾ ਹੈ। ਉਹ ਆਪਣਾ ਪਹਿਰਾਵਾ ਵੀ ਦਿਖਾਉਂਦੀ ਹੈ। ਵੀਲੌਗ ਦੇ ਅੰਤ ਵਿੱਚ, ਅਰਮਾਨ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਕਲਾਕਾਰਾਂ ਅਤੇ ਅਮਲੇ ਨਾਲ ਜਾਣੂ ਕਰਵਾਉਂਦਾ ਹੈ। ਇਸ ਦੌਰਾਨ ਅਰਮਾਨ ਨੇ ਅਦਾਕਾਰਾ ਤਾਨਿਆ ਨੂੰ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕਾਂ ਨੂੰ ਕੁਝ ਕਹਿਣ ਲਈ ਕਿਹਾ। ਸਾੜ੍ਹੀ ਪਹਿਨੀ ਹੋਈ ਧਾਜੀ ਤਾਨਿਆ ਆਪਣੀਆਂ ਚੂੜੀਆਂ ਦਿਖਾਉਂਦੀ ਹੈ।

ਤੀਜੇ ਵਿਆਹ ਦਾ ਸੱਚ ਆਇਆ ਸਾਹਮਣੇ?
ਉਹ ਕਹਿੰਦੀ ਹੈ – “ਇਹ ਕੰਮ ਕਰਨਾ ਬਹੁਤ ਵਧੀਆ ਸੀ। ਹਮਾਰੀ ਸ਼ਾਦੀ ਹੁਈ ਹੈ ਪਰ ਸੰਗੀਤ ਵੀਡੀਓ ਮੇ। (ਤਾਨੀਆ ਦੀਆਂ ਗੱਲਾਂ ਸੁਣ ਕੇ ਅਰਮਾਨ ਮਲਿਕ ਹਾਸਾ ਨਹੀਂ ਰੋਕ ਸਕੇਗਾ) ਤੁਹਾਨੂੰ ਮਿਊਜ਼ਿਕ ਵੀਡੀਓ ਦੇਖਣਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਹੈਰਾਨ ਨਾ ਹੋਵੋ। ਇਹ ਮਿਊਜ਼ਿਕ ਵੀਡੀਓ ਜ਼ਰੂਰ ਦੇਖਣਾ।

ਇਸ ਲਈ ਹੈਰਾਨ ਹੋਣ ਦੀ ਲੋੜ ਨਹੀਂ, ਅਰਮਾਨ ਮਲਿਕ ਦਾ ਤੀਜਾ ਵਿਆਹ ਨਹੀਂ ਹੋਇਆ ਹੈ। ਇਹ ਸਿਰਫ਼ ਪ੍ਰੈਂਕ ਕਿਸਮ ਸੀ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਅਸਲ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ‘ਚ ਨਹੀਂ ਸਗੋਂ ਮਿਊਜ਼ਿਕ ਵੀਡੀਓ ‘ਚ ਵਿਆਹ ਕੀਤਾ ਸੀ। ਅਰਮਾਨ ਮਲਿਕ ਦੀਆਂ ਸਿਰਫ਼ ਦੋ ਪਤਨੀਆਂ ਹਨ ਅਤੇ ਹੋਰ ਨਹੀਂ। ‘ਕੁਛ ਰਾਤੀਂ’ ਗੀਤ ਹਸਮਤ ਸੁਲਤਾਨਾ ਨੇ ਗਾਇਆ ਹੈ। ਇਸ ਵਿੱਚ ਤਾਨਿਆ ਚੌਹਾਨ ਅਤੇ ਪਾਇਲ ਮਲਿਕ ਨੇ ਕੰਮ ਕੀਤਾ ਹੈ।

ਅਰਮਾਨ ਮਲਿਕ ਦੀ ਨਿੱਜੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਦੀ ਗੱਲ ਕਰੀਏ ਤਾਂ ਬਹੁਤ ਜਲਦ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਘਰ ‘ਚ ਹੰਗਾਮਾ ਹੋਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਉਹ ਇੱਕ-ਦੋ ਨਹੀਂ ਸਗੋਂ ਤਿੰਨ ਬੱਚਿਆਂ ਦੇ ਮਾਤਾ-ਪਿਤਾ ਬਣਨ ਜਾ ਰਹੇ ਹਨ। ਅਰਮਾਨ ਮਲਿਕ ਨੂੰ ਪਹਿਲੀ ਪਤਨੀ ਪਾਇਲ ਤੋਂ ਇੱਕ ਬੇਟਾ ਹੈ। ਹੁਣ ਪਾਇਲ IVF ਦੀ ਮਦਦ ਨਾਲ ਦੁਬਾਰਾ ਮਾਂ ਬਣ ਰਹੀ ਹੈ। ਉਹ ਜੁੜਵਾਂ ਹੋਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹਨ। ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਅਰਮਾਨ ਦੀ ਦੂਜੀ ਪਤਨੀ ਕ੍ਰਿਤਿਕਾ ਵੀ ਕਈ ਵਾਰ ਗਰਭਪਾਤ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਮਾਂ ਬਣਨ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ। ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਟ੍ਰੋਲਿੰਗ ਤੋਂ ਦੂਰ ਅਰਮਾਨ ਮਲਿਕ ਆਪਣੀਆਂ ਦੋਵੇਂ ਪਤਨੀਆਂ ਨਾਲ ਖੁਸ਼ਹਾਲ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਬਤੀਤ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ।