ਦਿਲਜੀਤ ਦੋਸਾਂਝ ਨੇ ਖੋਲ੍ਹੇ ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਦੇ ਘਿਣਾਉਣੇ ਰਾਜ਼!

3306

Diljit Dosanjh tells shocking truth of Bollywood ਦਿਲਜੀਤ ਦੋਸਾਂਝ ਨੇ ਖੋਲ੍ਹੇ ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਦੇ ਘਿਣਾਉਣੇ ਰਾਜ਼! ਦੱਸਿਆ ਫ਼ਿਲਮ ‘ਚ ਕੰਮ ਕਰਵਾਉਣ ਲਈ ਲੋਕ ਭੇਜਦੇ ਹਨ ਕਿਹੋ-ਕਿਹੋ ਜਿਹੇ ਮੈਸੇਜ਼ !

Diljit Dosanjh says he can’t network in Bollywood, reveals he has seen actors video call producers from sets: ‘Hadd ho gayi’ – Diljit Dosanjh said he doesn’t blame those who network to get work, but it is not the way he plans to take his career ahead.

Diljit Dosanjh can sing ,dance and act– but not network. The actor-singer says he is more focused on creating music than featuring in Bollywood films, which require him to network and mingle with people.ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਦਾ ਗਲੈਮਰ ਹਰ ਕੋਈ ਪਸੰਦ ਕਰਦਾ ਹੈ ਪਰ ਇਸ ਇੰਡਸਟਰੀ ਦਾ ਇੱਕ ਘਿਣਾਉਣਾ ਹਿੱਸਾ ਵੀ ਹੈ ਜਿਸ ਬਾਰੇ ਸ਼ਾਇਦ ਹੀ ਕੋਈ ਗੱਲ ਕਰਦਾ ਹੋਵੇ। ਹਾਲ ਹੀ ਵਿੱਚ, ਪੰਜਾਬੀ ਗਾਇਕ ਅਤੇ ਅਦਾਕਾਰ ਦਿਲਜੀਤ ਦੋਸਾਂਝ ਨੇ ਇੱਕ ਇੰਟਰਵਿਊ ਵਿੱਚ ਇੰਡਸਟਰੀ ਦੇ ਕੁਝ ਘਿਣਾਉਣੇ ਰਾਜ਼ ਖੋਲ੍ਹੇ ਹਨ।

Diljit, who has featured in Hindi films like Udta Punjab, Good Newwz and Jogi, told Film Companion in an interview that he has seen actors video call producers as many as six times from the sets– something which is impossible for him.

Diljit Dosanjh: ਮਸ਼ਹੂਰ ਪੰਜਾਬੀ ਗਾਇਕ ਅਤੇ ਅਭਿਨੇਤਾ ਦਿਲਜੀਤ ਦੋਸਾਂਝ ਅੱਜ ਇੱਕ ਬਹੁਤ ਵੱਡਾ ਸਟਾਰ ਹੈ ਅਤੇ ਉਸ ਦੀ ਫੈਨ ਫਾਲੋਇੰਗ ਵੀ ਬਹੁਤ ਜ਼ਿਆਦਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਦਿਲਜੀਤ ਨੇ ਹਾਲ ਹੀ ‘ਚ ਇਕ ਇੰਟਰਵਿਊ ਦਿੱਤਾ ਸੀ, ਜਿਸ ‘ਚ ਅਦਾਕਾਰ ਨੇ ਕੈਮਰੇ ‘ਤੇ ਖੁੱਲ੍ਹ ਕੇ ਆਪਣੇ ਵਿਚਾਰ ਸਾਂਝੇ ਕੀਤੇ ਸਨ। ਗਾਇਕ-ਅਦਾਕਾਰ ਨੇ ਇਸ ਬਾਰੇ ਖੁੱਲ੍ਹ ਕੇ ਗੱਲ ਕੀਤੀ ਕਿ ਇੰਡਸਟਰੀ ਕਿਵੇਂ ਚੱਲਦੀ ਹੈ, ਉਹ ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਕਿੱਥੇ ਦੇਖਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਇੰਡਸਟਰੀ ਦੇ ਕਿਹੜੇ ਹਿੱਸੇ ਹਨ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਤੋਂ ਦਿਲਜੀਤ ਦੂਰ ਰਹਿਣਾ ਚਾਹੁੰਦਾ ਹੈ। ਇਸ ਗੱਲਬਾਤ ਦੌਰਾਨ ਦਿਲਜੀਤ ਨੇ ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਦੇ ਕੁਝ ਘਿਣਾਉਣੇ ਰਾਜ਼ ਵੀ ਖੋਲ੍ਹੇ।

ਦਿਲਜੀਤ ਦੋਸਾਂਝ ਨੇ ਆਪਣੇ ਨਵੇਂ ਇੰਟਰਵਿਊ ‘ਚ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਬਾਲੀਵੁੱਡ ‘ਚ ਟਿਕੇ ਰਹਿਣ ਲਈ ਸਿਰਫ ਮਿਹਨਤ ਅਤੇ ਹੁਨਰ ਹੀ ਕਾਫੀ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਦਿਲਜੀਤ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਇਸ ਇੰਡਸਟਰੀ ‘ਚ ‘ਨੈੱਟਵਰਕਿੰਗ’ ਬਹੁਤ ਜ਼ਰੂਰੀ ਹੈ ਪਰ ਉਸ ਨਾਲ ਅਜਿਹਾ ਨਹੀਂ ਹੁੰਦਾ। ਇੱਥੇ ਰਹਿਣ ਲਈ, ਪਾਰਟੀਆਂ ਵਿੱਚ ਜਾਣਾ ਜ਼ਰੂਰੀ ਹੈ ਅਤੇ, ਰੋਜ਼ਾਨਾ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਕਾਲ ਕਰਨਾ ਜ਼ਰੂਰੀ ਹੈ.. ਉਸਨੇ ਦੇਖਿਆ ਹੈ ਕਿ ਕਿਵੇਂ ਐਕਟਰ ਆਪਣੇ ਨਿਰਮਾਤਾਵਾਂ ਨੂੰ ਸੈੱਟ ਤੋਂ ਛੇ ਵਾਰ ਵੀਡੀਓ ਕਾਲ ਕਰਦੇ ਹਨ।

ਦਿਲਜੀਤ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਹੈ ਕਿ ਉਸ ਨੂੰ ਇਸ ਗੱਲ ਤੋਂ ਕੋਈ ਪ੍ਰੇਸ਼ਾਨੀ ਨਹੀਂ ਹੈ ਕਿ ਸ਼ਾਇਦ ਉਸ ਨੂੰ ਬਾਲੀਵੁੱਡ ‘ਚ ਕੰਮ ਕਰਨ ਦੇ ਮੌਕੇ ਨਾ ਮਿਲਣ ਪਰ ਦਿਲਜੀਤ ਲਈ ‘ਫੇਕ’ ਹੋ ਕੇ ਕੰਮ ਕਰਨਾ ਅਸੰਭਵ ਹੈ, ਜਿਸ ਨਾਲ ਸਭ ਦੇ ਸਾਹਮਣੇ ਆਪਣਾ ਇਕ ਹੋਰ ਇਮੇਜ਼ ਰੱਖਿਆ ਗਿਆ ਹੈ। ਦਿਲਜੀਤ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਹੈ ਕਿ ਇਸ ਇੰਡਸਟਰੀ ਦੇ ਜ਼ਿਆਦਾਤਰ ਲੋਕ ਇੰਨੇ ਫਰਜ਼ੀ ਹਨ ਕਿ ਦਿਲਜੀਤ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਗੱਲ ਸੁਣਨ ਦੀ ਖੇਚਲ ਵੀ ਨਹੀਂ ਕਰਦੇ।

ਦਿਲਜੀਤ ਨੇ ਇਸ ਇੰਟਰਵਿਊ ‘ਚ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਕਈ ਵਾਰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਮੈਨੇਜਰ ਨੂੰ ਅਜੀਬੋ-ਗਰੀਬ ਫੋਨ ਅਤੇ ਮੈਸੇਜ ਆਏ ਹਨ, ਜਿਨ੍ਹਾਂ ‘ਚ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਕਿਹਾ ਗਿਆ ਸੀ ਕਿ ਜੇਕਰ ਉਹ ਦਿਲਜੀਤ ਨੂੰ ਫਿਲਮ ‘ਚ ਕੰਮ ਕਰਨ ਲਈ ਰਾਜ਼ੀ ਹੋ ਜਾਂਦੇ ਹਨ ਤਾਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ‘ਤੋਹਫੇ’ ਦਿੱਤੇ ਜਾਣਗੇ। ਦਿਲਜੀਤ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਹੈ ਕਿ ਇਸ ਇੰਡਸਟਰੀ ‘ਚ ਉਸ ਦੇ ਮੁਤਾਬਕ ਉਹ ਫਿੱਟ ਨਹੀਂ ਬੈਠਦਾ ਅਤੇ ਉਹ ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਕੰਮ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ।