ਪ੍ਰਿਯੰਕਾ ਚੋਪੜਾ ‘ਤੇ ਮਿਸ ਵਰਲਡ 2000 ਦੇ ਦੌਰਾਨ ਮਿਸ ਬਾਰਬਾਡੋਸ ਨੇ ਪੱਖ ਦੇਣ ਦਾ ਦੋਸ਼ ਲਗਾਇਆ

2076

ਫਿਲਮ ਅਭਿਨੇਤਰੀ ਪ੍ਰਿਯੰਕਾ ਚੋਪੜਾ ‘ਤੇ ਮਿਸ ਵਰਲਡ 2000 ਦੇ ਦੌਰਾਨ ਮਿਸ ਬਾਰਬਾਡੋਸ ਨੇ ਪੱਖ ਦੇਣ ਦਾ ਦੋਸ਼ ਲਗਾਇਆ ਹੈ। ਉਸ ਨੇ ਕਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਮਿਸ ਵਰਲਡ ਮੁਕਾਬਲੇ 2000 ਦੌਰਾਨ ਪ੍ਰਿਯੰਕਾ ਚੋਪੜਾ ਨੂੰ ਕਈ ਪੱਖ ਦਿੱਤੇ ਗਏ ਸਨ ਤਾਂ ਜੋ ਉਹ ਜਿੱਤ ਸਕੇ। ਆਪਣੇ ਨਵੇਂ ਵੀਡੀਓ ਵਿੱਚ ਮਿਸ ਬਾਰਬਾਡੋਸ 2000 ਲੈਲਾਨੀ ਨੇ ਪ੍ਰਿਯੰਕਾ ਚੋਪੜਾ ‘ਤੇ ਦੋਸ਼ ਲਗਾਇਆ ਹੈ। ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਉਸ ਨੇ ਯੂਟਿਊਬ ‘ਤੇ ਅਪਲੋਡ ਕੀਤਾ ਹੈ। ਉਸ ਦੇ 35,000 ਫਾਲੋਅਰਜ਼ ਹਨ।

ਲੈਲਾਨੀ ਨੇ ਆਪਣੇ ਵੀਡੀਓ ‘ਚ ਖੁਲਾਸਾ ਕੀਤਾ ਹੈ ਕਿ ਪ੍ਰਿਯੰਕਾ ਚੋਪੜਾ ਨੂੰ ਕਿਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਪਸੰਦ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ। ਲੇਲਾਨੀ ਨੇ ਵੀਡੀਓ ਵਿੱਚ ਮਿਸ ਯੂਐਸਏ 2022 ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਹੋਏ ਵਿਵਾਦ ਦੀ ਵਿਆਖਿਆ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਕੀਤੀ। ਇਸ ‘ਤੇ ਹਾਲ ਹੀ ‘ਚ ਧਾਂਦਲੀ ਦਾ ਦੋਸ਼ ਲੱਗਾ ਹੈ। ਉਸ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਇਸ ਘਟਨਾ ਨੇ ਉਸ ਨੂੰ ਆਪਣਾ ਤਜਰਬਾ ਯਾਦ ਕਰਵਾ ਦਿੱਤਾ। ਉਹ ਦੱਸਦੀ ਹੈ ਕਿ 1999 ਵਿੱਚ ਮਿਸ ਵਰਲਡ ਵੀ ਭਾਰਤ ਤੋਂ ਹੀ ਸੀ। ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਮਿਸ ਵਰਲਡ 2000 ਵੀ ਭਾਰਤ ਦੀ ਹੀ ਸੀ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਇਹ ਵੀ ਕਿਹਾ ਕਿ ਜਦੋਂ ਇਨ੍ਹਾਂ ਦੋਵਾਂ ਨੂੰ ਚੁਣਿਆ ਗਿਆ ਸੀ ਤਾਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਵਿੱਚੋਂ ਇੱਕ ਸਪਾਂਸਰ ਵੀ ਭਾਰਤੀ ਸੀ।

ਲੈਲਾਨੀ ਵੀਡੀਓ ‘ਚ ਮੈਂ ਕਹਿ ਰਹੀ ਹਾਂ, ‘ਮਿਸ ਵਰਲਡ ‘ਚ ਵੀ ਮੇਰੇ ਨਾਲ ਅਜਿਹਾ ਹੀ ਹੋਇਆ ਸੀ। ਮੈਂ ਮਿਸ ਬਾਰਬਾਡੋਸ ਸੀ। ਜਦੋਂ ਮੈਂ ਪ੍ਰਤੀਯੋਗਿਤਾ ਵਿੱਚ ਗਿਆ ਤਾਂ ਮੈਂ ਭਾਰਤ ਵਿੱਚੋਂ ਚੁਣਿਆ ਗਿਆ। ਮੈਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਯਾਦ ਦਿਵਾਉਣਾ ਚਾਹੁੰਦਾ ਹਾਂ ਕਿ ਇੱਕ ਸਾਲ ਪਹਿਲਾਂ ਵੀ ਭਾਰਤ ਤੋਂ ਹੀ ਮਿਸ ਵਰਲਡ ਚੁਣੀ ਗਈ ਸੀ। ਉਦੋਂ ਸ਼ੋਅ ਦਾ ਸਪਾਂਸਰ ਜ਼ੀ ਟੀਵੀ ਸੀ, ਜੋ ਕਿ ਇੱਕ ਭਾਰਤੀ ਕੰਪਨੀ ਹੈ।

ਲੈਲਾਨੀ ਨੇ ਮਿਸ ਵਰਲਡ ਮੁਕਾਬਲੇ 2000 ਦੌਰਾਨ ਪ੍ਰਿਅੰਕਾ ਚੋਪੜਾ ਨੂੰ ਫੇਵਰ ਦੇਣ ਦੀ ਗੱਲ ਵੀ ਕੀਤੀ ਹੈ। ਉਹ ਕਹਿੰਦੀ ਹੈ, ‘ਪ੍ਰਿਯੰਕਾ ਦਾ ਗਾਊਨ ਵਧੀਆ ਬਣਾਇਆ ਗਿਆ ਸੀ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਘਰ ਖਾਣਾ ਮਿਲਦਾ ਸੀ। ਉਸ ਦੀ ਫੋਟੋ ਅਖਬਾਰਾਂ ਵਿਚ ਬਹੁਤ ਛਪੀ ਸੀ। ਜਦੋਂ ਕਿ ਹੋਰ ਕੁੜੀਆਂ ਨੂੰ ਇਕੱਠੇ ਬਿਠਾ ਕੇ ਫੋਟੋ ਖਿਚਵਾਈ ਗਈ।