ਜਨਾਨੀ ਨੇ ਅੰਦਰ ਫੜਿਆ ਗੁਰੂਘਰ ਦਾ ਪ੍ਰਧਾਨ

1408

ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਤੇ ਇੱਕ ਵੀਡੀਓ ਬਹੁਤ ਹੀ ਤੇਜ਼ੀ ਨਾਲ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ ਤਸਵੀਰਾਂ ਦੇ ਵਿਚ ਤੁਸੀਂ ਜਾ ਕੇ ਦੇਖ ਸਕਦੇ ਹੋ ਕਿ ਕਿਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਗੁਰਦੁਆਰਾ ਸਾਹਿਬ ਦੇ ਅੰਦਰ ਜਿਹੜੀਆਂ ਪੱਗਾਂ ਲੱ ਥੀ ਆਂ ਦਿ ਖਾ ਈ ਦੇ ਰਹੀਆਂ ਹਨ ਦੱਸਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਇਹ ਦੋ ਧਿਰਾਂ ਵਿੱਚ ਲ ੜਾ ਈ ਹੋ ਈ ਸੀ ਅਤੇ ਦੱਸ ਦਈਏ ਕਿ ਇਹ ਵੀਡੀਓ ਲੁਧਿਆਣਾ ਦੀ ਦੱਸੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ ਦੱਸ ਦਈਏ ਕਿ ਇਹ ਘ ਟ ਨਾ ਲੁਧਿਆਣਾ ਦੇ ਸ਼ਿਵਪੁਰੀ ਇਲਾਕੇ ਦੀ ਹੈ ਜਿਥੇ ਕਿ ਗੁਰਦੁਆਰਾ ਸਾਹਿਬ ਦੇ ਵਿੱਚ

ਦੋ ਧਿਰਾਂ ਦੀ ਆਪਸ ਵਿੱਚ ਲ ੜਾ ਈ ਹੋ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਕਿਹਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਇੱਕ ਪਰਿਵਾਰ ਦਾ ਮ ਸ ਲਾ ਹੈ ਜਿਸਦੇ ਵਿਚ ਗੁਰਦੁਆਰੇ ਦਾ ਪ੍ਰਧਾਨ ਦ ਖ਼ ਲ ਅੰ ਦਾ ਜ਼ੀ ਕਰਦਾ ਸੀ ਜਿਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਦੋ ਧਿ ਰਾਂ ਇਹਦੇ ਵਿੱਚ ਉਹ ਲ ੜਾ ਈ ਹੋ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਇਸ ਪੂਰੀ ਘ ਟ ਨਾ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਇਲਾਕੇ ਦੇ ਸੀਨੀਅਰ ਪੁਲਸ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਤਜਿੰਦਰ ਕੌਰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਕੁੜੀ ਹੈ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਆਪਸ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਪਰਿਵਾਰਕ ਮਨ ਮਿ ਟਾ ਵ ਚੱ ਲ ਰਿਹਾ ਹੈ ਅਤੇ ਇਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਜੋ ਤਰਨਜੀਤ ਕੌਰ ਹੈ ਜੋ ਪਵਿੱਤਰ ਸਿੰਘ ਨਾਮ ਹੈਪੀ ਦਾ ਮੁੰਡਾ ਹੈ

ਉਹ ਬ ਰ ਬਾ ਦ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੈ ਪਹਿਲਾਂ ਉਸ ਦੇ ਨਾਲ ਇਸ ਮੁੰਡੇ ਦੇ ਸੰ ਬੰ ਧ ਰਹੇ ਹਨ ਅਤੇ ਉਸ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਹੁਣ ਮੇਰੀ ਨਹੁੰ ਦੇ ਉੱਪਰ ਉਹ ਗ਼ ਲ ਤ ਨਿ ਗ੍ਹਾ ਰੱਖ ਰਿਹਾ ਹੈ ਇਸ ਲੈ ਕੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਘਰ ਦੇ ਵਿਚ ਇਹ ਸਾਰਾ ਮ ਸ ਲਾ ਬਣਿਆ ਹੋਇਆ ਹੈ ਇਸ ਸੰਬੰਧੀ ਹੋਰ ਬਾਕੀ ਦੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਲਈ ਪੋਸਟ ਦੇ ਵਿੱਚ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਦੇਖੋ