ਲਓ ਜੀ ! ਭੈਣ-ਭਰਾ ਨੇ ਕਰਤਾ ਕਾਰਾ..

2066

ਇਸ ਵੇਲੇ ਦੀ ਵੱਡੀ ਖ਼ਬਰ ਗੁਰਦਾਸਪੁਰ ਤੋਂ ਸਾਹਮਣੇ ਆ ਰਹੀ ਹੈ ਜਿੱਥੇ ਭੈਣ ਭਰਾ ਦੇ ਰਿਸ਼ਤੇ ਨੂੰ ਸ਼ ਰ ਮ ਸਾ ਰ ਕਰਨ ਵਾਲਾ ਮਾ ਮ ਲਾ ਸਾਹਮਣੇ ਆਇਆ ਹੈ ਇੱਥੇ ਦੱਸ ਦਈਏ ਕਿ ਇਕ ਵਿਅਕਤੀ ਆਪਣੀ ਮੂੰਹ ਬੋਲੀ ਭੈਣ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਫ਼ ਰਾ ਰ ਹੋ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਜਿੱਤ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰਾਂ ਦੇ ਵਿਚ ਕਾਫੀ ਜ਼ਿਆਦਾ ਤ ਰ ਥ ਲੀ ਮੱ ਚ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਹਾਲਾਂਕਿ ਪੀ ਡ਼ ਤਾਂ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਪੁਲਸ ਦੇ ਖਿ ਲਾ ਫ ਮਾ ਮ ਲਾ ਦਰਜ ਕਰਵਾ ਦਿੱਤਾ ਹੈ ਅਤੇ ਅੱਗੇ ਦੀ ਕਾਰਵਾਈ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ ਪਰ

ਇਸ ਮਾ ਮ ਲੇ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਪੁਲਸ ਪ੍ਰਸ਼ਾਸਨ ਕੁਝ ਵੀ ਬੋਲਣ ਨੂੰ ਤਿਆਰ ਨਹੀਂ ਹੈ ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰਾਂ ਨੇ ਜਾਣਕਾਰੀ ਕੀ ਦਿੰਦੇ ਹੋਏ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਕਰਨਦੀਪ ਸਿੰਘ ਜੋ ਕਿ ਮੁੰਡਾ ਹੈ ਅਤੇ ਗੁਰਪ੍ਰੀਤ ਤੁਹਾਡੀ ਨੌੰ ਹੈ ਇਹ ਸ੍ਰੀਨਗਰ ਵਿੱਚ ਰਹਿੰਦੇ ਸਨ ਜਿੱਥੇ ਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਪੁੱਤਰ ਸ੍ਰੀਨਗਰ ਦੇ ਵਿੱਚ ਉੱਥੇ ਲੱਕੜ ਦਾ ਕੰਮ ਕਰਦਾ ਸੀ ਅਤੇ ਦੋਵੇਂ ਉੱਥੇ ਰਹਿੰਦੇ ਸਨ ਇਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਛੋਟਾ ਬੱਚਾ ਵੀ ਉੱਥੇ ਹੀ ਰਹਿੰਦਾ ਸੀ ਅਤੇ ਇਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਰਾਤ ਨੂੰ ਰੋਟੀ ਖਾਣ ਤੋਂ ਠੰ ਢੇ ਦੇ ਵਿਚ ਕੋਈ ਨ ਸ਼ੇ ਵਾਲੀ ਦ ਵਾ ਈ ਦਿੱਤੀ ਕਿਉਂਕਿ ਜੋ ਕਰਨਦੀਪ ਸਿੰਘ ਹੈ

ਉਹ ਕੋਈ ਨ ਸ਼ਾ ਨਹੀਂ ਕਰਦਾ ਨਾ ਸ਼ ਰਾ ਬ ਪੀ ਣ ਦਾ ਕੋਈ ਵੀ ਨ ਸ਼ਾ ਨਹੀਂ ਕਰਦਾ ਅਤੇ ਇਸ ਕਰਕੇ ਇਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਪਤਾ ਲੱਗ ਗਿਆ ਕਿ ਇਸ ਨੂੰ ਠੰਡੇ ਦੇ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਦ ਵਾ ਈ ਦੇ ਦੇਈਏ ਗੁਰਦੀਪ ਸਿੰਘ ਅਤੇ ਗੁਰਪ੍ਰੀਤ ਕੌਰ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਗੁਰਜੀਤ ਸਿੰਘ ਹੈ ਉਹ ਸਾਡੀ ਨਹੁੰ ਗੁਰਪ੍ਰੀਤ ਕੌਰ ਦਾ ਰੱਖੜੀ ਬੰ ਨ੍ਹ ਕੇ ਭਰਾ ਬ ਣਿ ਆ ਹੋਇਆ ਸੀ ਅਤੇ ਉਹੀ ਨੂੰ ਉਸ ਨੂੰ ਨਾਲ ਲੈ ਕੇ ਭੱ ਜ ਗਿਆ

ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦਿੰਦੇ ਹੋਏ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਉਹ ਧਾਲੀਵਾਲ ਕਲਾਂ ਦਾ ਰਹਿਣ ਵਾਲਾ ਹੈ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਨ ਸ਼ੇ ਦੇਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਸਾਡਾ ਪੁੱਤਰ ਬੇ ਹੋ ਸ਼ ਹੋ ਗਿਆ ਜੋ ਕਿ ਕਰਨਦੀਪ ਸਿੰਘ ਹੈ ਅਤੇ ਉਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਗੁਰਪ੍ਰੀਤ ਕੌਰ ਅਤੇ ਗੁਰਜੀਤ ਸਿੰਘ ਉਸ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਉਥੋਂ ਭੱ ਜ ਗਿਆ ਅਸੀਂ ਇਹ ਤਕਰੀਬਨ ਰਾਤ ਪੌਣੇ ਦੋ ਵਜੇ ਦੀ ਗੱਲ ਹੈ ਜਿੱਥੋਂ ਉਹ ਦੌ ੜੇ ਸਨ ਉੱਥੇ ਸਾਹਮਣੇ ਇੱਕ ਦੁਕਾਨ ਦੇ ਉਪਰ

ਕੈਮਰੇ ਵੀ ਲੱਗੇ ਹੋਏ ਸਨ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਵਿੱਚ ਸਾਫੇ ਘ ਟ ਨਾ ਕੈ ਦ ਹੋਈ ਹੈ ਕਿ ਉਹ ਕਿਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਭੱਜੇ ਇਸ ਸਬੰਧੀ ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰਾਂ ਨੇ ਪ੍ਰਸ਼ਾਸਨ ਨੂੰ ਅਪੀਲ ਕੀਤੀ ਹੈ ਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਜਲਦ ਤੋਂ ਜਲਦ ਇਨਸਾਫ ਦਿਵਾਇਆ ਜਾਵੇ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਸ ਜ਼ਾ ਮਿ ਲ ਣੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ ਇਸ ਸੰਬੰਧੀ ਹੋਰ ਜ਼ਿਆਦਾ ਜਾਣਕਾਰੀ ਵਾਸਤੇ ਪੋਸਟ ਦੇ ਵਿੱਚ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਦੇਖੋ