ਮੂਸੇਵਾਲਾ ਕ ਤ ਲ ਮਾਮਲੇ ਚ ਕੇਕੜਾ ਖਿਲਾਫ ਅਦਾਲਤ ਨੇ ਸੁਣਿਆ ਵੱਡਾ ਫੈਂਸਲਾ

1654

ਪੰਜਾਬੀ ਗਾਇਕ ਸਿੱਧੂ ਮੁਸੇਵਾਲਾ ਕ ਤ ਲ ਕੇਸ ਵਿੱਚ ਪੁਲੀਸ ਵੱਲੋਂ ਗ੍ਰਿ ਫ਼ ਤਾ ਰ ਕੀਤੇ ਗਏ ਸੰਦੀਪ ਕੇਕੜਾ ਤੇ ਮਨਦੀਪ ਮੰਨਾ ਨੂੰ ਮੋਹਾਲੀ ਦੀ ਅਦਾਲਤ ਵਿੱਚ ਪੇਸ਼ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਤੇ ਹੁਣ ਮੁਹਾਲੀ ਦੀ ਅਦਾਲਤ ਨੇ ਪੁਲੀਸ ਨੂੰ ਕੇਕੜਾ ਦਾ ਗਿਆਰਾਂ ਦਿੰਦਾ ਤੇ ਮਨਦੀਪ ਮੰਨਾ ਦਾ ਨੌਂ ਦਿਨ ਦਾ ਰਿਮਾਂਡ ਦਿੱਤਾ ਹੈ ਅਤੇ

ਹੁਣ ਮਾਨਸਾ ਪੁਲਸ ਕੇਕੜਾ ਤੋਂ ਗਿਆਰਾਂ ਦਿਨ ਪੁੱ ਛ ਗਿੱ ਛ ਕਰੇਗੀ ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਸਿੱਧੂ ਸਮੇਂ ਕ ਤ ਲ ਕੇਸ ਵਿਚ ਸੰਦੀਪ ਉਰਫ ਕੇਕੜਾ ਨੂੰ ਗ੍ਰਿ ਫ਼ ਤਾ ਰ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਸੀ ਅਤੇ ਗ੍ਰਿ ਫ਼ ਤਾ ਰ ਕੀਤੇ ਸੰਦੀਪ ਪੁਰਬ ਕੇਕੜਾ ਨੇ ਪੁੱ ਛ ਗਿੱ ਛ ਚ ਅਹਿਮ ਖੁਲਾਸੇ ਕੀਤੇ ਹਨ ਉਸ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਹੈ ਕਿ ਉਹ ਆਪਣੇ ਦੋਸਤ ਨੀਕੋ ਅਤੇ ਕੇਸ਼ਵ ਨਾਲ ਸੈਲਫੀ ਲੈਣ ਦੇ ਬਹਾਨੇ ਸਿੱਧੂ ਅਨੁਸਾਰ ਦੇ ਘਰ ਗਿਆ ਸੀ ਅਤੇ ਉਸ ਨੇ

ਹਰ ਘਰ ਦੀ ਫੋਟੋ ਵੀ ਖਿੱਚੀ ਸੀ ਅਤੇ ਕੇਸ਼ਵ ਤੇ ਨੀਤੀ ਨੂੰ ਨਾਲ ਲੈ ਕੇ ਇੱਕ ਮੋਟਰਸਾਈਕਲ ਤੇ ਬੈਠ ਕੇ ਵਾਪਸ ਲੈ ਗਿਆ ਸੀ ਦੋਵੇਂ ਮੁੜ ਕਾਰ ਤੇ ਸਵਾਰ ਹੋ ਗਏ ਜਦੋਂਕਿ ਕੇਕੜਾ ਮੋਟਰਸਾਈਕਲ ਲੈ ਕੇ ਰਵਾਨਾ ਹੋ ਗਿਆ ਸੀ ਜਿਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਅੱਜ ਕੇਕੜਿਆਂ ਨੂੰ ਅਦਾਲਤ ਵਿੱਚ ਪੇਸ਼ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਕਿ ਤੇ ਮੁਹਾਲੀ ਦੀ ਅਦਾਲਤ ਨੇ ਕੇਕੜਾ ਨੂੰ ਗਿਆਰਾਂ ਦਿਨ ਦੇ ਪੁਲੀਸ ਰਿ ਮਾਂ ਡ ਤੇ ਭੇਜ ਤੈਂ

ਕੇਕੜਾ ਨ ਸ਼ੇ ਦਾ ਆਦੀ ਹੈ ਤੇ ਉਸ ਤੇ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਐੱ ਨ ਡੀ ਪੀ ਐੱਸ ਤਹਿਤ ਮਾਮਲੇ ਦਰਜ ਹਨ ਕੇਕੜਾ ਨਾਮ ਦੇ ਵਿਅਕਤੀ ਜੋ ਕ ਤ ਲ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਸੀ ਤੂੰ ਸਾਲ ਨੂੰ ਮਿਲਣ ਦੇ ਦੋ ਸ਼ ਵਿੱਚ ਫੜਿਆ ਗਿਆ ਸੀ ਉਸ ਦਾ ਅਸਲੀ ਨਾਮ ਸੰਦੀਪ ਕੇਕੜਾ ਹੈ ਦੱਸ ਦਈਏ ਕਿ ਕੇਕੜੇ ਦੇ ਪਰਿਵਾਰ ਦਾ ਬਿਆਨ ਸਾਹਮਣੇ ਆਇਆ ਸੀ ਕੇਕੜੇ ਦੇ

ਪਿਤਾ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਕੇਕੜਾ ਨ ਸ਼ੇ ਦਾ ਆਦੀ ਹੈ ਮੈਨੂੰ ਵੀ ਉਸ ਨੇ ਘਰ ਚੋਂ ਕੱਢ ਰੱਖਿਆ ਹੈ ਸੰਦੀਪ ਕੇਕੜਾ ਦਸ ਬਾਰਾਂ ਦਿਨ ਪਹਿਲਾਂ ਘਰ ਆਏ ਸੀ ਉਹੋ ਜਿਹਾ ਕਰੇਗਾ ਲੱਗਦਾ ਨਹੀਂ ਬਾਕੀ ਕਿਸੇ ਦੇ ਦਿਲ ਵਿੱਚ ਕੀ ਹੈ ਪਤਾ ਨਹੀਂ ਲੱਗਦਾ ਕੇਕੜਾ ਸਿਰਸਾ ਦੇ ਕਾਲਾਂਵਾਲੀ ਦੇ ਰਹਿਣ ਵਾਲਾ ਹੈ