ਕਨਿਕਾ ਕਪੂਰ ਨੇ 43 ਸਾਲ ਦੀ ਉਮਰ ‘ਚ ਬਿਜ਼ਨੈੱਸਮੈਨ ਨਾਲ ਕੀਤਾ ਦੂਜਾ ਵਿਆਹ

1530

‘ਬੇਬੀ ਡੌਲ’, ‘ਦੇਸੀ ਲੁੱਕ’ ਅਤੇ ‘ਓਏ ਬੋਲੇਗਾ ਯਾ ਓ ਓ ਬੋਲੇਗਾ’ ਵਰਗੇ ਗੀਤਾਂ ਨਾਲ ਮਸ਼ਹੂਰ ਹੋਈ ਗਾਇਕਾ ਕਨਿਕਾ ਕਪੂਰ ਨੇ ਦੁਬਾਰਾ ਵਿਆਹ ਕਰ ਲਿਆ ਹੈ। 43 ਸਾਲਾ ਕਨਿਕਾ ਨੇ 20 ਮਈ ਨੂੰ ਬਿਜ਼ਨੈੱਸਮੈਨ ਗੌਤਮ ਨਾਲ ਲੰਡਨ ਵਿੱਚ ਸੱਤ ਫੇਰੇ ਲਏ। ਸਮਾਰੋਹ ‘ਚ ਕਨਿਕਾ ਅਤੇ ਗੌਤਮ ਦੇ ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰਾਂ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਦੋਵਾਂ ਦੇ ਕੁਝ ਚੁਣੇ ਹੋਏ ਦੋਸਤਾਂ ਨੇ ਹੀ ਸ਼ਿਰਕਤ ਕੀਤੀ।

ਕਨਿਕਾ ਦੇ ਵਿਆਹ ਦੀਆਂ ਤਸਵੀਰਾਂ ਅਤੇ ਵੀਡੀਓਜ਼ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਹੀਆਂ ਹਨ। ਕਨਿਕਾ ਨੇ ਵਿਆਹ ਲਈ ਪੋਸਟਲ ਕਲਰ ਦਾ ਲਹਿੰਗਾ ਪਾਇਆ ਸੀ, ਜਦੋਂ ਕਿ ਉਸ ਦੇ ਲਾੜੇ ਗੌਤਮ ਨੇ ਪੋਸਟਲ ਕਲਰ ਦੀ ਸ਼ੇਰਵਾਨੀ ਪਾਈ ਸੀ।

ਇੱਕ ਵੀਡੀਓ ਵਿੱਚ, ਕਨਿਕਾ ਨੂੰ ਸਟੇਜ ‘ਤੇ ਪਹੁੰਚਣ ਲਈ ਫੁੱਲਾਂ ਦੀ ਚਾਦਰ ਦੇ ਹੇਠਾਂ ਇੱਕ ਗਲੀ ‘ਤੇ ਤੁਰਦੇ ਹੋਏ ਦੇਖਿਆ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਫਿਰ ਗੌਤਮ ਨੂੰ ਮਾਲਾ ਪਹਿਨਾ ਕੇ, ਉਸਨੂੰ ਹਮੇਸ਼ਾ ਲਈ ਆਪਣਾ ਬਣਾ ਲੈਂਦਾ ਹੈ।

ਦੱਸਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਕਿ ਕਨਿਕਾ ਕਪੂਰ ਅਤੇ ਗੌਤਮ ਲਗਭਗ ਇੱਕ ਸਾਲ ਤੋਂ ਇੱਕ ਦੂਜੇ ਨੂੰ ਡੇਟ ਕਰ ਰਹੇ ਸਨ। ਕਿਉਂਕਿ ਕਨਿਕਾ ਲੰਡਨ ਵਿੱਚ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ, ਇਸ ਲਈ ਉਸਨੇ ਵਿਆਹ ਲਈ ਲੰਡਨ ਨੂੰ ਚੁਣਿਆ।

ਵਿਆਹ ਤੋਂ ਬਾਅਦ, ਕਨਿਕਾ ਅਤੇ ਗੌਤਮ ਨੇ ਉੱਥੇ ਮੌਜੂਦ ਆਪਣੇ ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰਾਂ ਅਤੇ ਦੋਸਤਾਂ ਨਾਲ ਗਰੁੱਪ ਫੋਟੋਆਂ ਖਿਚਵਾਈਆਂ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਆਸ਼ੀਰਵਾਦ ਅਤੇ ਸ਼ੁਭਕਾਮਨਾਵਾਂ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕੀਤੀਆਂ।
ਤਸਵੀਰਾਂ ‘ਚ ਗੌਤਮ ਨਾਲ ਕਨਿਕਾ ਕਪੂਰ ਦੀ ਕੈਮਿਸਟਰੀ ਦੇਖਣ ਨੂੰ ਮਿਲ ਰਹੀ ਹੈ। ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਵਾਇਰਲ ਫੋਟੋਆਂ ਦੇ ਕਮੈਂਟ ਬਾਕਸ ‘ਚ ਉਸ ਦੇ ਦੋਸਤਾਂ ਅਤੇ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕਾਂ ਵੱਲੋਂ ਵਧਾਈਆਂ ਦਾ ਦੌਰ ਚੱਲ ਰਿਹਾ ਹੈ।

ਇਸ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਸ਼ੁੱਕਰਵਾਰ ਸਵੇਰੇ ਗੌਤਮ ਨੇ ਕਨਿਕਾ ਕਪੂਰ ਨਾਲ ਵਿਆਹ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਦੀਆਂ ਰਸਮਾਂ ਦੀ ਇੱਕ ਫੋਟੋ ਸ਼ੇਅਰ ਕੀਤੀ ਸੀ, ਜੋ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਗਈ ਸੀ।ਜਦੋਂ ਕਿ ਗੌਤਮ ਨੇ ਹਲਦੀ ਲਈ ਰਵਾਇਤੀ ਚਿੱਟੇ ਰੰਗ ਦਾ ਪਹਿਰਾਵਾ ਪਾਇਆ ਸੀ, ਕਨਿਕਾ ਸਿਲਵਰ ਲਹਿੰਗਾ ਵਿੱਚ ਗਲੈਮਰਸ ਲੱਗ ਰਹੀ ਸੀ।

ਕਨਿਕਾ ਅਤੇ ਗੌਤਮ ਦੇ ਨਾਲ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰ ਵੀ ਹਲਦੀ ਸਮਾਰੋਹ ਦਾ ਆਨੰਦ ਲੈਂਦੇ ਨਜ਼ਰ ਆਏ। ਹਲਦੀ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਮਹਿੰਦੀ ਦੀ ਰਸਮ ਹੋਈ ਅਤੇ ਫਿਰ 20 ਮਈ ਨੂੰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਵਿਆਹ ਹੋਇਆ।ਜਦੋਂ ਇਕ ਅੰਗਰੇਜ਼ੀ ਨਿਊਜ਼ ਵੈੱਬਸਾਈਟ ਨੇ ਕਨਿਕਾ ਤੋਂ ਉਸ ਦੇ ਵਿਆਹ ਬਾਰੇ ਪੁੱਛਿਆ ਤਾਂ ਉਸ ਨੇ ਹੱਥ ਜੋੜ ਕੇ ਅਤੇ ਖੁਸ਼ਹਾਲ ਮੁਸਕਰਾਹਟ ਨਾਲ ਇਕ ਇਮੋਜੀ ਸਾਂਝਾ ਕੀਤਾ ਅਤੇ ਲਿਖਿਆ, “ਇੰਸਟਾਗ੍ਰਾਮ ‘ਤੇ ਮੇਰੇ ਅਪਡੇਟਸ ਦੇਖੋ। ਮੈਂ ਅਮਰੀਕਾ ਵਿਚ ਤਿੰਨ ਸਫਲ ਦੌਰੇ ਕੀਤੇ ਹਨ- ਹਿਊਸਟਨ, ਜਰਸੀ ਅਤੇ ਵਾਸ਼ਿੰਗਟਨ। 10 ਹੋਰ ਕਰਨੇ ਹਨ।” ਹਾਲਾਂਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਮੁਆਫੀ ਮੰਗਦੇ ਹੋਏ ਵਿਆਹ ‘ਤੇ ਕੋਈ ਟਿੱਪਣੀ ਟਾਲ ਦਿੱਤੀ ਸੀ।

ਕਨਿਕਾ ਕਪੂਰ ਦਾ ਪਹਿਲਾ ਵਿਆਹ ਐਨਆਰਆਈ ਬਿਜ਼ਨੈੱਸਮੈਨ ਰਾਜ ਚੰਡੋਕ ਨਾਲ ਹੋਇਆ ਸੀ। 1998 ‘ਚ ਹੋਇਆ ਇਹ ਵਿਆਹ 2012 ‘ਚ ਤਲਾਕ ‘ਤੇ ਖਤਮ ਹੋ ਗਿਆ। ਕਨਿਕਾ ਦੇ ਰਾਜ ਤੋਂ ਤਿੰਨ ਬੱਚੇ ਹਨ। ਕਨਿਕਾ ਨੇ ਇਕ ਇੰਟਰਵਿਊ ‘ਚ ਦੱਸਿਆ ਸੀ ਕਿ ਉਹ ਸਿਰਫ 18 ਸਾਲ ਦੀ ਸੀ ਜਦੋਂ ਉਸ ਨੇ ਰਾਜ ਨਾਲ ਵਿਆਹ ਕੀਤਾ ਅਤੇ ਭਾਰਤ ਤੋਂ ਲੰਡਨ ਆ ਗਈ। ਉਹ ਉੱਥੇ ਇੱਕ ਆਮ ਘਰੇਲੂ ਔਰਤ ਵਾਂਗ ਜੀਵਨ ਬਤੀਤ ਕਰਦੀ ਸੀ। ਉਸ ਮੁਤਾਬਕ ਉਹ ਤਿੰਨਾਂ ਬੱਚਿਆਂ ਦੀ ਬਿਹਤਰ ਮਾਂ ਦੀ ਭੂਮਿਕਾ ਨਿਭਾ ਰਹੀ ਸੀ।