ਪਾਇਲ ਰੋਹਤਗੀ ਕਦੇ ਨਹੀਂ ਬਣ ਸਕਦੀ ਮਾਂ, ਰੋਂਦੇ ਹੋਏ ਕੁੜੀਆਂ ਨੂੰ ਦਿੱਤੀ ਇਹ ਸਲਾਹ, ਇਸ ਕਰਕੇ ਬਿਨ੍ਹਾਂ ਵਿਆਹ ਤੋਂ ਸੰਗਰਾਮ ਨਾਲ ਰਹਿ ਰਹੀ

1335

‘ਲਾਕ ਅੱਪ’ ਮੁਨੱਵਰ ਫਾਰੂਕੀ (Munawar Faruqui) ਅਤੇ ਕੰਗਨਾ ਰਣੌਤ (Kangana Ranaut) ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਹੁਣ ਪਾਇਲ ਰੋਹਤਗੀ ਨੇ ਆਪਣਾ ਰਾਜ਼ ਖੋਲ੍ਹ ਦਿੱਤਾ ਹੈ। ਉਸ ਦੀ ਗੁਪਤ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਨੇ ਸਾਰਿਆਂ ਦੀਆਂ ਅੱਖਾਂ ਵਿਚ ਹੰਝੂ ਲਿਆ ਦਿੱਤੇ। ਪਾਇਲ ਰੋਹਤਗੀ ਦੇ ਮਾਂ ਨਾ ਬਣ ਸਕਣ ਦਾ ਦਰਦ, ਜੋ ਕਈ ਸਾਲਾਂ ਤੋਂ ਉਸ ਦੇ ਮਨ ਵਿਚ ਦਬਾਇਆ ਹੋਇਆ ਸੀ, ਉਸ ਦੀਆਂ ਅੱਖਾਂ ਵਿਚੋਂ ਹੰਝੂ ਬਣ ਕੇ ਵਹਿ ਤੁਰੇ। ਪਾਇਲ ਨੇ ‘ਲਾਕ ਅੱਪ’ ਦੀਵਾਰ ‘ਚ ਆਪਣੇ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸ਼ਕਾਂ ਦੇ ਸਾਹਮਣੇ ਇਹ ਦਰਦ ਜ਼ਾਹਰ ਕੀਤਾ ਅਤੇ ਰੋਂਦੀ ਰਹੀ। ਪਾਇਲ ਰੋਹਤਗੀ ਨੇ ਕੈਮਰੇ ‘ਤੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਉਹ ਕਦੇ ਮਾਂ ਨਹੀਂ ਬਣ ਸਕਦੀ।

‘ਲਾਕ ਅੱਪ’ ਮੁਨੱਵਰ ਫਾਰੂਕੀ (Munawar Faruqui) ਅਤੇ ਕੰਗਨਾ ਰਣੌਤ (Kangana Ranaut) ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਹੁਣ ਪਾਇਲ ਰੋਹਤਗੀ ਨੇ ਆਪਣਾ ਰਾਜ਼ ਖੋਲ੍ਹ ਦਿੱਤਾ ਹੈ। ਉਸ ਦੀ ਗੁਪਤ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਨੇ ਸਾਰਿਆਂ ਦੀਆਂ ਅੱਖਾਂ ਵਿਚ ਹੰਝੂ ਲਿਆ ਦਿੱਤੇ। ਪਾਇਲ ਰੋਹਤਗੀ ਦੇ ਮਾਂ ਨਾ ਬਣ ਸਕਣ ਦਾ ਦਰਦ, ਜੋ ਕਈ ਸਾਲਾਂ ਤੋਂ ਉਸ ਦੇ ਮਨ ਵਿਚ ਦਬਾਇਆ ਹੋਇਆ ਸੀ, ਉਸ ਦੀਆਂ ਅੱਖਾਂ ਵਿਚੋਂ ਹੰਝੂ ਬਣ ਕੇ ਵਹਿ ਤੁਰੇ। ਪਾਇਲ ਨੇ ‘ਲਾਕ ਅੱਪ’ ਦੀਵਾਰ ‘ਚ ਆਪਣੇ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸ਼ਕਾਂ ਦੇ ਸਾਹਮਣੇ ਇਹ ਦਰਦ ਜ਼ਾਹਰ ਕੀਤਾ ਅਤੇ ਰੋਂਦੀ ਰਹੀ। ਪਾਇਲ ਰੋਹਤਗੀ ਨੇ ਕੈਮਰੇ ‘ਤੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਉਹ ਕਦੇ ਮਾਂ ਨਹੀਂ ਬਣ ਸਕਦੀ।

ਪਾਇਲ ਰੋਹਤਗੀ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​ਮੁਕਾਬਲੇਬਾਜ਼ ਵਜੋਂ ਉਭਰੀ ਹੈ। ਅਸਲ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ‘ਚ ਕਾਫੀ ਬੋਲਡ ਇਮੇਜ ਵਾਲੀ ਹੈ। ਪਾਇਲ ਰੋਹਤਗੀ ਨੇ ਆਪਣੀ ਨਿੱਜੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ‘ਚ ਕਾਫੀ ਉਤਰਾਅ-ਚੜ੍ਹਾਅ ਦੇਖੇ ਹਨ। ਉਹ ਉਨ੍ਹਾਂ ਵਿੱਚੋਂ ਇੱਕ ਉਤਰਾਅ-ਚੜ੍ਹਾਅ ਬਾਰੇ ਗੱਲ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਰੋ ਪਈ। ਲਾਕ ਅੱਪ (Lock Upp) ‘ਚ ਕੈਮਰੇ ਰਾਹੀਂ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣਾ ਰਾਜ਼ ਦੱਸਦੇ ਹੋਏ ਪਾਇਲ ਰੋਹਤਗੀ ਨੇ ਖੁਲਾਸਾ ਕੀਤਾ ਕਿ ਉਸ ਨੇ ਆਈਵੀਐੱਫ ਵੀ ਕਰਵਾਇਆ ਸੀ, ਪਰ ਉਹ ਅਸਫਲ ਰਹੀ। ਉਹ ਕਦੇ ਮਾਂ ਨਹੀਂ ਬਣ ਸਕਦੀ ਅਤੇ ਇਸੇ ਲਈ ਉਸ ਨੇ ਆਪਣੇ ਮੰਗੇਤਰ ਸੰਗਰਾਮ ਸਿੰਘ (Sangram Singh) ਨਾਲ ਵਿਆਹ ਨਹੀਂ ਕਰਵਾਇਆ।

ਪਾਇਲ ਰੋਹਤਗੀ ਨੇ ਕਿਹਾ- 4-5 ਸਾਲਾਂ ਤੋਂ ਕਰ ਰਹੀ ਹਾਂ ਕੋਸ਼ਿਸ਼
ਪਾਇਲ ਰੋਹਤਗੀ ਨੇ ਅੱਗੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਮਾਤਾ-ਪਿਤਾ ਬਣਨ ਲਈ ਕਾਫੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕੀਤੀ ਹੈ। ਉਸ ਨੇ ਕਿਹਾ, ‘ਮੈਂ ਮਾਂ ਨਹੀਂ ਬਣ ਸਕਦੀ। ਮੇਰੇ ਬੱਚੇ ਨਹੀਂ ਹੋ ਸਕਦੇ। ਮੈਂ ਸੋਚਿਆ ਸੀ ਕਿ ਜਦੋਂ ਮੈਂ ਗਰਭਵਤੀ ਹੋਵਾਂਗੀ ਤਾਂ ਅਸੀਂ ਵਿਆਹ ਕਰਵਾ ਲਵਾਂਗੇ। ਇਸ ਲਈ ਮੈਨੂੰ ਮਾਨਸਿਕ ਅਤੇ ਸਰੀਰਕ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਤੰਦਰੁਸਤ ਹੋਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ, ਕੰਮ ਕਰਨਾ ਹੈ ਅਤੇ ਇਸ ਜੀਵਨ ਦੇ ਨਾਲ ਅੱਗੇ ਵਧਣਾ ਹੈ। ਅਸੀਂ 4-5 ਸਾਲਾਂ ਤੋਂ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰ ਰਹੇ ਹਾਂ, ਅਜਿਹਾ ਨਹੀਂ ਹੋ ਰਿਹਾ। ਇਸ ਲਈ ਹੁਣ ਸੰਗਰਾਮ ਨੂੰ ਕੋਈ ਰਸਤਾ ਲੱਭਣਾ ਪਵੇਗਾ। ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ ਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਇਹ ਵੀ ਪਤਾ ਲੱਗ ਗਿਆ ਹੋਵੇ ਕਿ ਮੈਂ ਹੁਣ ਗਰਭਵਤੀ ਨਹੀਂ ਹੋ ਸਕਦੀ। ਮੈਂ IVF ਕਰਵਾਇਆ, ਪਰ ਇਹ ਸਫਲ ਨਹੀਂ ਹੋਇਆ।

ਪਾਇਲ ਨੇ ਸੰਗਰਾਮ ਨੂੰ ਕਹੀ ਵੱਡੀ ਗੱਲ…

ਪਾਇਲ ਰੋਹਤਗੀ ਨੇ ਅੱਗੇ ਕਿਹਾ, ‘ਇਸ ਲਈ ਮੈਂ ਕਹਿੰਦੀ ਹਾਂ ਕਿ ਕਿਸੇ ਹੋਰ ਨਾਲ ਵਿਆਹ ਕਰੋ – ਜਿਸ ਦੇ ਬੱਚੇ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਕਈ ਵਾਰ ਮੈਂ ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਬੋਲਦੀ ਹਾਂ।’ ਪਾਇਲ ਰੋਹਤਗੀ ਅਤੇ ਸੰਗਰਾਮ ਸਿੰਘ 2011 ਤੋਂ ਡੇਟ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ ਅਤੇ ਇਕੱਠੇ ਰਹਿ ਰਹੇ ਹਨ। ਉਸਨੇ ਅਜੇ ਤੱਕ ਵਿਆਹ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ। ਪਾਇਲ ਰੋਹਤਗੀ ਅਤੇ ਸੰਗਰਾਮ ਸਿੰਘ ਰਿਐਲਿਟੀ ਸ਼ੋਅ ਸਰਵਾਈਵਰ ਇੰਡੀਆ ਦੇ ਸੈੱਟ ‘ਤੇ ਮਿਲੇ ਸਨ।

ਪਾਇਲ ਨੇ ਕੁੜੀਆਂ ਨੂੰ ਦਿੱਤੀ ਇਹ ਸਲਾਹ

ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਪਾਇਲ ਰੋਹਤਗੀ ਨੇ 20 ਸਾਲ ਦੀ ਉਮਰ ਦੀਆਂ ਲੜਕੀਆਂ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਅੰਡੇ ਫਰੀਜ਼ ਕਰਵਾਉਣ ਦੀ ਸਲਾਹ ਦਿੱਤੀ ਤਾਂ ਜੋ ਉਹ ਬਾਅਦ ‘ਚ ਗਰਭਵਤੀ ਹੋ ਸਕਣ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਵਰਗੀ ਸਥਿਤੀ ‘ਚੋਂ ਨਾ ਲੰਘਣ। ਉਹ ਕਹਿੰਦੀ ਹੈ, ‘ਸਾਰੀਆਂ ਕੁੜੀਆਂ ਜੋ 20 ਸਾਲਾਂ ਦੀਆਂ ਹਨ, ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਆਪਣੇ ਅੰਡੇ ਫ੍ਰੀਜ਼ ਕਰਵਾਓਣ। ਜਦੋਂ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਅੰਡਿਆਂ ਨੂੰ ਫ੍ਰੀਜ਼ ਕਰ ਲੈਂਦੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੀ 30 ਅਤੇ 40 ਸਾਲ ਦੀ ਉਮਰ ਵਿੱਚ ਵੀ ਗਰਭ ਧਾਰਨ ਕਰਨ ਦੇ ਯੋਗ ਹੋ ਜਾਂਦੇ ਹੋ।