ਸੈਨੇਟਰੀ ਪੈਡਸ ‘ਚ ਡਰੱਗ ਲੁਕਾ ਕੇ ਪਾਰਟੀ ‘ਚ ਪਹੁੰਚੀ ਸੀ ਨੁਪੂਰ, ਆਰੀਅਨ ਦੇ ਨਾਲ ਚੜ੍ਹੀ NCB ਦੇ ਹੱਥ

272

ਮੁੰਬਈ- ਮੁੰਬਈ ਤੋਂ ਗੋਆ ਜਾਣ ਵਾਲੀ ਕਰੂਜ਼ ‘ਚ ਸ਼ਨੀਵਾਰ ਰਾਤ ਆਰੀਅਨ ਖਾਨ ਅਤੇ ਹੋਰਾਂ ਲਈ ਮੁਸੀਬਤ ਦੀ ਰਾਤ ਸਾਬਤ ਹੋਈ ਹੈ। ਨਾਰਕੋਟਿਕਸ ਕੰਟਰੋਲ ਬਿਊਰੋ (ਐੱਨ.ਸੀ.ਬੀ) ਦੀ ਟੀਮ ਨੇ ਜਹਾਜ਼ ‘ਚ ਚੱਲ ਰਹੀ ਡ ਰੱ ਗ ਜ਼ ਪਾਰਟੀ ‘ਤੇ ਛਾਪਾ ਮਾਰਿਆ ਅਤੇ ਡ ਰੱ ਗ ਜ਼ ਪਾਰਟੀ ਦਾ ਪਰਦਾਫਾਸ਼ ਕੀਤਾ ਗਿਆ। ਐੱਨ.ਸੀ.ਬੀ ਨੇ ਆਰੀਅਨ ਸਣੇ 9 ਦੋਸ਼ੀਆਂ ਨੂੰ ਹਿਰਾਸਤ ‘ਚ ਲੈ ਲਿਆ ਹੈ ਅਤੇ ਸਾ ਰਿਆਂ ਤੋਂ ਪੁੱਛਗਿੱਛ ਜਾਰੀ ਹੈ। ਐੱਨ.ਸੀ.ਬੀ ਦੁਆਰਾ ਫੜੇ ਗਏ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਲੋਕਾਂ ਤੋਂ ਨ ਸ਼ੀ ਲੇ ਪਦਾਰਥ ਬਰਾਮਦ ਕੀਤੇ ਗਏ ਹਨ। ਐੱਨ.ਸੀ.ਬੀ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਹੈ ਕਿ ਇਸ ਮਾਮਲੇ ‘ਚ ਹੋਰ ਵੀ ਕਈ ਸ਼ੱਕੀ ਹਨ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਭਾਲ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ।

ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ, ਜੇ ਅਸੀਂ ਮੁਨਮੁਨ ਧਮੇਚਾ ਦੀ ਗੱਲ ਕਰੀਏ, ਤਾਂ ਮੁਨਮੁਨ ਮੱਧ ਪ੍ਰਦੇਸ਼ ਦੀ ਵਸਨੀਕ ਹੈ, ਉਹ ਫੈਸ਼ਨ ਉਦਯੋਗ ਨਾਲ ਜੁੜੀ ਹੋਈ ਹੈ ਅਤੇ ਇਕ ਮਾਡਲ ਵੀ ਹੈ। ਐੱਨ.ਸੀ.ਬੀ ਨੂੰ ਮੁਨਮੁਨ ਤੋਂ 5 ਗ੍ਰਾਮ ਚ ਰ ਸ ਮਿਲੀ ਸੀ। ਨੂਪੁਰ ਸਾਰਿਕਾ ਦਿੱਲੀ ‘ਚ ਹੀ ਇਕ ਅਧਿਆਪਕਾ ਹੈ। ਉਹ ਛੋਟੇ ਬੱਚਿਆਂ ਲਈ ਅਧਿਆਪਕ ਵਜੋਂ ਕੰਮ ਕਰਦੀ ਹੈ, ਨੂਪੁਰ ਨੂੰ ਮੋਹਕ ਨੇ ਨ ਸ਼ਾ ਦਿੱਤਾ ਸੀ। ਨੂਪੁਰ ਸਾਰਿਕਾ ਇਨ੍ਹਾਂ ਦਵਾਈਆਂ ਨੂੰ ਸੈਨੇਟਰੀ ਪੈਡਸ ‘ਚ ਲੁਕਾ ਕੇ ਰੇਵ ਪਾਰਟੀ ‘ਚ ਪਹੁੰਚੀ ਸੀ। ਐੱਨ.ਸੀ.ਬੀ ਨੇ ਉਸ ਦੇ ਕਬਜ਼ੇ ਵਿੱਚੋਂ ਨਸ਼ੀਲੇ ਪਦਾਰਥ ਵੀ ਬਰਾਮਦ ਕੀਤੇ ਹਨ। ਇਸ਼ਮੀਤ ਸਿੰਘ ਦਿੱਲੀ ਦਾ ਵਸਨੀਕ ਹੈ। ਇਸ ਦੇ ਦਿੱਲੀ ‘ਚ ਹੋਟਲ ਹਨ, ਇਸ਼ਮੀਤ ਪਾਰਟੀਆਂ ਦਾ ਸ਼ੌਕੀਨ ਹੈ। ਐੱਨ.ਸੀ.ਬੀ ਨੇ ਇਕ ਰੇਵ ਪਾਰਟੀ ‘ਚ ਇਸ ਤੋਂ 14 ਐੱਮ.ਡੀ.ਐੱਮ.ਏ ਐਕਸਟਸੀ ਗੋ ਲੀ ਆਂ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕੀਤੀਆਂ।

ਮੋਹਕ ਜਸਵਾਲ ਦਿੱਲੀ ਦਾ ਵਸਨੀਕ ਹੈ। ਪੇਸ਼ੇ ਤੋਂ ਇਕ ਆਈਟੀ ਪੇਸ਼ੇਵਰ ਹੈ, ਵਿਦੇਸ਼ਾਂ ‘ਚ ਕੰਮ ਕਰਨ ਆਇਆ ਸੀ। ਮੋਹਕ ਨੇ ਮੁੰਬਈ ‘ਚ ਹੀ ਇਕ ਸਥਾਨਕ ਵਿਅਕਤੀ ਤੋਂ ਨਸ਼ੇ ਲਏ ਸਨ। ਫਿਰ ਉਹ ਹੀ ਸੀ ਜਿਸ ਨੇ ਨੁਪੁਰ ਨੂੰ ਨ ਸ਼ੀ ਲੇ ਪਦਾਰਥ ਦਿੱਤੇ ਅਤੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਸੈਨੇਟਰੀ ਪੈਡਸ ‘ਚ ਲੁਕਾ ਕੇ, ਰੇਵ ਪਾਰਟੀ ‘ਚ ਪਹੁੰਚੀ ਤੇ ਇਹ ਦਵਾਈਆਂ ਉਸ ਨੂੰ ਉੱਥੇ ਦਿੱਤੀਆਂ। ਵਿਕਰਾਂਤ ਵੀ ਦਿੱਲੀ ਦਾ ਵਸਨੀਕ ਹੈ। ਉਹ ਨਸ਼ੇ ਦਾ ਆਦੀ ਹੈ ਅਤੇ ਅਕਸਰ ਮਨਾਲਾ ਕਰੀਮ ਅਤੇ ਗੋਆ ‘ਚ ਨ ਸ਼ਾ ਲੈਣ ਜਾਂਦਾ ਹੈ। ਅਕਸਰ ਉਹ ਕਿਤੇ ਵੀ ਸੈਰ ਕਰਨ ਲਈ ਬਾਹਰ ਜਾਂਦਾ ਹੈ। ਐੱਨਸੀਬੀ ਨੇ ਇਸ ਤੋਂ 5 ਗ੍ਰਾਮ ਮੈ ਫੇ ਡ , 10 ਗ੍ਰਾਮ ਡ ਰੱ ਗ ਜ਼ ਬਰਾਮਦ ਕੀਤੀ ਹੈ।

ਗੋਮੀਤ ਦਿੱਲੀ ਦਾ ਇੱਕ ਵੱਡਾ ਫੈਸ਼ਨ ਮੇਕਅਪ ਆਰਟਿਸਟ ਹੈ। ਦਿੱਲੀ ਦੀਆਂ ਵੱਡੀਆਂ ਹਸਤੀਆਂ ਇਸ ਨੂੰ ਮੇਕਅਪ ਲਈ ਬੁਲਾਉਂਦੀਆਂ ਹਨ। ਸ਼ਾਇਦ ਹੀ ਕੋਈ ਵਿਆਹ ਦਾ ਫੈਸ਼ਨ ਸ਼ੋਅ ਹੋਵੇ ਜਿਸ ‘ਚ ਗੋਮਿਟ ਮਾਡਲਾਂ ਦਾ ਮੇਕਅਪ ਨਾ ਕਰੇ, ਗੋਮੀਤ ਇਸ ਰੇਵ ਪਾਰਟੀ ਲਈ ਅੱਖਾਂ ਦੇ ਲੈਨਜ਼ ਦੇ ਡੱਬੇ ‘ਚ ਨ ਸ਼ੀ ਲੇ ਪਦਾਰਥ ਲੈ ਕੇ ਆਇਆ ਸੀ। ਐੱਨ.ਸੀ.ਬੀ. ਨੂੰ ਇਸ ਤੋਂ 4 ਐੱਮ.ਡੀ.ਐੱਮ.ਏ. ਗੋ ਲੀ ਆਂ ਅਤੇ ਕੁਝ ਕ ਕੀ ਨ ਮਿਲੀ ਹੈ। ਆਰੀਅਨ ਖਾਨ ਸ਼ਾਹਰੁਖ ਖਾਨ ਦਾ ਪੁੱਤਰ ਹੈ, ਉਸ ਕੋਲੋਂ ਨ ਸ਼ੀ ਲੇ ਪਦਾਰਥ ਬਰਾਮਦ ਨਹੀਂ ਹੋਏ ਹਨ, ਪਰ ਆਰੀਅਨ ਨੇ ਨ ਸ਼ਾ ਕੀਤਾ ਸੀ। ਨਾਲ ਹੀ, ਮੋਬਾਈਲ ਤੋਂ ਡ ਰੱ ਗ ਸੰਬੰਧੀ ਚੈਟਸ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਈਆਂ ਹਨ।