ਮਹੇਸ਼ ਭੱਟ ਕਰਾਉਣਾ ਚਾਹੁੰਦਾ ਸੀ ਪੂਜਾ ਭੱਟ ਨਾਲ ਵਿਆਹ…

180

ਜਿਸਦੀ ਵਜ੍ਹਾ ਵਲੋਂ ਫਿਲਮੀ ਦੁਨੀਆ ਦੇ ਲੋਕ ਲਾਇਮਲਾਇਟ ਵਿੱਚ ਬਣੇ ਰਹਿੰਦੇ ਹਨ ਕਦੇ ਕਦੇ ਕੁੱਝ ਅਜਿਹੀ ਕਹਾਣੀਆਂ ਸਾਹਮਣੇ ਆਉਂਦੀਆਂ ਹਨ , ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਜਾਨਕੇ ਹੈਰਾਨੀ ਤਾਂ ਹੁੰਦੀ ਹੀ ਹੈ, ਨਾਲ ਹੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਉੱਤੇ ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਕਰ ਪਾਣਾ ਵੀ ਬਹੁਤ ਮੁਸ਼ਕਲ ਹੋ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਅਜਿਹਾ ਪਹਿਲਾਂ ਵੀ ਬਹੁਤ ਵਾਰ ਹੋਇਆ ਹੈ ਜਦੋਂ-ਜਦੋਂ ਫਿਲਮੀ ਦੁਨੀਆ ਦੇ ਪਰਦੇ ਦੇ ਪਿੱਛੇ ਦੀ ਕਹਾਣੀ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਸਾਹਮਣੇ ਆਈ ਤਾਂ ਸੁਣਨ ਵਾਲੇ ਹੈਰਾਨ ਰਹਿ ਗਏ ਇੱਕ ਵਾਰ ਫਿਰ ਅਜਿਹੀ ਹੀ ਇੱਕ ਕਹਾਣੀ ਸਾਹਮਣੇ ਆਈ ਹੈ,

ਜਿਨੂੰ ਜਾਣਨੇ ਦੇ ਬਾਅਦ ਤੁਸੀ ਯਕੀਨਨ ਹੈਰਾਨ ਰਹਿ ਜਾਣਗੇ ਇਹ ਕਹਾਣੀ ਇੱਕ ਬਾਪ ਕੀਤੀ ਹੈ, ਜੋ ਆਪਣੀ ਹੀ ਧੀ ਵਲੋਂ ਵਿਆਹ ਕਰਣਾ ਚਾਹੁੰਦਾ ਸੀ ਜੀ ਹਾਂ, ਇਹ ਕਹਾਣੀ ਹੈ ਬਾਲੀਵੁਡ ਦੇ ਮਸ਼ਹੂਰ ਭੱਟ ਪਰਵਾਰ ਕੀਤੀ ਆਪਣੀ ਕਲਾ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਪਰਿਪੂਰਣ ਮਹੇਸ਼ ਭੱਟ ਨੂੰ ਫਿਲਮ ਫੇਇਰ ਦਾ ਖਿਤਾਬ ਵੀ ਮਿਲਿਆ ਹੋਇਆ ਹਨ ਮਹੇਸ਼ ਭੱਟ ਨੂੰ ਬਾਲੀਵੁਡ ਦੇ ਫੇਮਸ ਅਤੇ ਸਫਲ ਨਿਰਦੇਸ਼ਕ ਵਿੱਚ ਗਿਣਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਉਹ ਇਸ ਗੱਲ ਨੂੰ ਆਪਣੀ ਫਿਲਮਾਂ ਦੇ ਜਰਿਏ ਕਈ ਵਾਰ ਸਾਬਤ ਵੀ ਕਰ ਚੁੱਕੇ ਹਨ ਲੇਕਿਨ ਦੱਸ ਦਿਓ ਮਹੇਸ਼ ਭੱਟ ਆਪਣੇ ਇਸ ਕਿਰਦਾਰ ਦੇ ਇਲਾਵਾ ਕਾਫ਼ੀ ਰੰਗੀਨ ਮਿਜਾਜ ਹੋਣ ਲਈ ਵੀ ਜਾਣ ਜਾਂਦੇ ਹੈ

ਆਪਣੇ ਇਸ ਅੰਦਾਜ ਦੇ ਕਾਰਨ ਉਹ ਕਈ ਦਫਾ ਮੀਡਿਆ ਅਤੇ ਦੇਸ਼ ਦੇ ਸਾਹਮਣੇ ਸ਼ਰਮਿੰਦਗੀ ਦਾ ਵੀ ਸਾਮਣਾ ਕਰ ਚੁੱਕੇ ਹੈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਯਾਦ ਹੋਵੇਗਾ ਜਦੋਂ ਇੱਕ ਮੈਗਜੀਨ ਦੇ ਕਵਰ ਉੱਤੇ ਮਹੇਸ਼ ਭੱਟ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਧੀ ਪੂਜਾ ਭੱਟ ਦੀ ਤਸਵੀਰ ਛੱਪੀ ਸੀ ਇਹੀ ਉਹ ਤਸਵੀਰ ਸੀ ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਮਹੇਸ਼ ਭੱਟ ਆਪਣੀ ਧੀ ਪੂਜਾ ਭੱਟ ਦੇ ਨਾਲ ਲਿਪ ਲਾਕ ਕਰਦੇ ਵਿੱਖ ਰਹੇ ਸਨ ਬਸ ਫਿਰ ਕੀ ਸੀ , ਜਿਵੇਂ ਹੀ ਇਹ ਤਸਵੀਰ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਵਿੱਚ ਪਹੁੰਚੀ , ਬਾਲੀਵੁਡ ਦੇ ਨਾਲ – ਨਾਲ ਮਹੇਸ਼ ਭੱਟ ਦੀਜਿੰਦਗੀ ਵਿੱਚ ਹਲਚਲ ਮੱਚ ਗਿਆ ਇਹ ਗੱਲ ਮੀਡਿਆ ਵਿੱਚ ਫੈਲ ਗਈ ਅਤੇ ਮਹੇਸ਼ ਭੱਟ ਨੂੰ ਇਸ ਵਜ੍ਹਾ ਵਲੋਂ ਕਾਫ਼ੀ ਸ਼ਰਮਿੰਦਗੀ ਦਾ ਸਾਮਣਾ ਕਰਣਾ ਪਿਆ ਗੱਲ ਇੰਨੀ ਵੱਧ ਗਈ ਕਿ ਬਾਅਦ ਵਿੱਚ ਇਸ ਗੱਲ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਵਿਵਾਦ ਖਡ਼ਾ ਹੋ ਗਿਆ ਵਿਵਾਦ ਇੰਨਾ ਵੱਧ ਗਿਆ ਕਿ ਇਸਨੂੰ ਖ਼ਤਮ ਕਰਣ ਲਈ ਮਹੇਸ਼ ਭੱਟ ਨੇ ਇੱਕ ਪ੍ਰੇਸ ਕਾਂਫਰੇਂਸ ਬੁਲਾਈ , ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਉਨ੍ਹਾਂਨੇ ਆਪਣੇ ਦਿਲ ਦੇ ਜਜਬਾਤਾਂ ਨੂੰ ਬਯਾਂ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਕਿਹਾ, ਜੇਕਰ ਪੂਜਾ ਭੱਟ ਮੇਰੀ ਧੀ ਨਹੀਂ ਹੁੰਦੀ ਤਾਂ ਮੈਂ ਉਸਤੋਂ ਵਿਆਹ ਕਰ ਲੈਂਦਾ ਜਿਵੇਂ ਹੀ ਮਹੇਸ਼ ਭੱਟ ਨੇ ਇਸ ਗੱਲ ਨੂੰ ਸਭ ਦੇ ਸਾਹਮਣੇ ਕਿਹਾ ਲਿਪ ਲਾਕ ਵਾਲਾ ਵਿਵਾਦ ਇੱਕ ਵੱਖ ਹੀ ਉਚਾਈ ਉੱਤੇ ਪਹੁਂਚ ਗਿਆ ਅਤੇ

ਇਸ ਵਿਵਾਦ ਨੇ ਇੱਕ ਵੱਖ ਹੀ ਰੂਪ ਲੈ ਲਿਆ ਇਹ ਵਿਵਾਦ ਮਹੇਸ਼ ਭੱਟ ਦੇ ਵਿਆਹ ਵਾਲੇ ਬਿਆਨ ਦੇ ਬਾਅਦ ਹੋਰ ਵੀ ਜਿਆਦਾ ਵੱਧ ਗਿਆ ਇਸ ਗੱਲ ਦਾ ਅਸਰ ਮਹੇਸ਼ ਭੱਟ ਉੱਤੇ ਇੰਨਾ ਗਹਿਰਾ ਹੋਇਆ ਕਿ ਉਹ ਡਿਪ੍ਰੇਸ਼ਨ ਵਿੱਚ ਚਲੇ ਗਏ ਬਾਅਦ ਵਿੱਚ ਮਹੇਸ਼ ਭੱਟ ਨੇ ਮੀਡਿਆ ਵਿੱਚ ਸਫਾਈ ਦਿੰਦੇ ਹੋਏ ਬਿਆਨ ਦਿੱਤਾ ਕਿ ਉਹ ਕਾਫ਼ੀ ਵਿਵਾਦਾਂ ਵਿੱਚ ਰਹੇ ਹਨ ਅਤੇ ਇਸ ਵਜ੍ਹਾ ਵਲੋਂ ਕਾਫ਼ੀ ਡਿਪ੍ਰੇਸ਼ਨ ਵਿੱਚ ਚੱਲ ਰਹੇ ਹੈ ਇਹੀ ਉਹ ਵਜ੍ਹਾ ਹੈ ਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂਨੇ ਇਸ ਪ੍ਰਕਾਰ ਦਾ ਬਿਆਨ ਦਿੱਤਾ ਹੈ , ਜਿਸਦੇ ਬਾਅਦ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਜਿੰਦਗੀ ਵਿੱਚ ਇਹ ਝੱਗੜਾ ਖਡ਼ਾ ਹੋਇਆ ਉਨ੍ਹਾਂਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਇਸ ਇਸ ਵਜ੍ਹਾ ਵਲੋਂ ਉਨ੍ਹਾਂਨੂੰ ਕਾਫ਼ੀ ਕੁੱਝ ਝੇਲਨਾ ਪਿਆ ਹੈ